DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Còn 3 hôm nữa mới hết năm dương lịch, ai theo DIG từ 2x thì trải qua nhiều cảm xúc như này lắm, không đâu là đỉnh cả, rồi chinh phục hết

1 Likes

Đứa nào đạp DIG xuống 9x để anh biết thì coi chừng đấy

Atc láo chứ không thì CE rồi anh kkk

2 Likes

Chúc mừng các bác cổ đông đã nằm gai nếm mật với DIG. Mốc này đẹp quá :smiley:

mai sẽ bù e nhé kkkk

1 Likes

Tôi tưởng mình hôm nay đã hi sinh ngoài trận mạc, ko ngờ phút cuối có viện binh… :joy:

2 Likes

Phiên Atc gay cấn như phim.

1 Likes

Cổ đất mới chân sóng thần thôi , đến nhịp điên dại thì khiếp lắm kaka

3 Likes

Chào mừng 100x ae DIG và CEO . Cảm ơn A7 người dẫn lỗi thành công :slight_smile:

Nhớ thời DIG giá hai lăm
Hôm nay đã vượt một trăm ngàn đồng
Cổ đông nhất trí đồng lòng
Cùng nhau tiến đến thành công sau này

14 Likes

Tâm lý ae mình cầm dài là vậy bác ak. tím nhiều quá T+ nó thi nhau chốt lời, béo mấy ông nhấp nhổm đánh theo phiên. Tôi thích mỗi phiên xanh nhẹ rồi đi ngang, lâu lâu Ce ….

4 Likes

1 Likes

công nhận bác ạ, gay cấn thật, đè nhau khúc 99.8 99.9, nhìn hay thật

1 Likes

Anh thái khóc thuê khi DIG còn 4x, Ceo 3x, chê là đầu cơ . Anh thái gọi đầu tư thì đi hô cả cái mả tổ Cộng đồng nhà nó đi mua CII lúc giá 18 lên 26 bán mẹ nó rồi, giờ CII lên mẹ nó gần 45 :)) a thái đầu tư thì dở toàn ăn T+ đi chê ông đầu tư dài hạn :))

8 Likes

1 triệu 1 cổ thì vốn hóa mới 500k tỷ

1 Likes

T này nó chỉ đi bán khoá học và sách thoii. Oánh đâm j. Phân tích thì ngu cứ suốt ngày công phu bò tót… Haizz. Hại người

1 Likes

Banh nóc

2 Likes

Kiểu Thằng ăn 10-15% nó nhận là đầu tư dài hạn theo giá trị doanh nghiệp, đi chê bọn x3, x5 lần Tk là đầu cơ.

Đề nghị chủ tóp sửa thành đường đến 1 triệu / cổ không xa :sweat_smile: , 500k thì chả còn mấy nữa đâu.