DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Sợ méo gì

1 Likes

mấy ông ấy hù để đất nó đỡ tăng quá nóng thôi chứ đã bơm tiền thì chả có gì cản nổi giá đất nó tăng cả kkkkk

1 Likes

Nhớ thời CHIM LỢN rợp bay
Mà nay tất thảy LĂN QUAY bốc mồ

1 Likes

cổ đông bank thép đây bác thành rô bin hút xì ke cả rồi bác ạ, mãi kg về đc bờ kkk
robinson-hien-dai-6

2 Likes

Mình tưởng bác Vice sang cứu rỗi anh em cổ đông trung thành Apec rồi chớ :rofl: lấy hết tiền múc Ceo rồi nên không làm được quả IDJ nào cả. Thôi cứ ôm Ceo vs Dig cho nó nhàn, né đám lái lợn APEC ra thôi.

1 Likes

Ko phải mê tín chứ tui thấy mỗi lần bác lên sóng trong dig là mặc định dig sẽ đỏ :sweat_smile:

Cứ bơm tiền liên tục thế này thì các anh em cứ giữ chặt DIG và CEO nhé! Sểnh ra là mất!

3 Likes

VẬY LÀ TARGET NĂM NAY 1xx ĐÃ ĐẠT ĐƯỢC.
CHÚC MỪNG TOÀN THỂ ACE CỔ ĐÔNG DIG, CHÚC MỪNG CỤ CHỦ TỊCH @DiG_DiG_DiG, CHÚC MỪNG THẦY A7 @Sieucophieu12345.
DIG CORP - TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM.
TARGET:

• 2021: 1xx
  • 2022: 3xx
  • 2023: 5xx
5 Likes

Từ đây cho tới 20/1 là còn phi nhanh nữa, 3 cột mốc qtrong là mở lại margin, Tân Hoàng Minh đóng tiền đợt 1, kỳ họp quốc hội

3 Likes

Bơm bắt đầu cắm điện Bốn nội dung Quốc hội xem xét tại kỳ họp bất thường - VnExpress

1 Likes

Phân phối siêu xe biệt phủ cho ae

1 Likes

Uhm, đúng rồi.kkkk

Cl tiếp cho room vui đi :sweat_smile:

1 Likes

Nhà mới của DIGer đây các chế: https://zaloXme/g/kebixr824 (thay chữ X bằng dấu .)

1 Likes

Có bác nào bị giống em không Like cho em cái để e đổi trả hàng ạ =))
image

6 Likes

Bệnh nặng rồi, bập vào em “Đích” này rồi thì khó bỏ lắm!

Hôm nay đạt cột mốc mới; chúc mừng toàn thể các anh em Digger và gửi lời cảm ơn chân thành đến Anh A7; Anh CT và các thành viên gạo cội nhé

Mặc Đức

Mặc dù từ bjo ae sẽ bị bệnh lồi mồm và đau vai nhưng đổi lại chúc ae tậu được nhiều siêu xe biệt phủ

Xác con mẹ nó định rồi - Bay mút chỉ nhé AE DIG - CII cho chết Cụ lũ chiên da, chiên vịt, chiên lợn đê - Đẳng cấp là mãi mãi, Không ai MUA DANH 3 VẠN BÁN DANH 3 ĐỒNG như lũ Gà Vịt đâu … Đẳng Cấp như A7 AE nhé