DIG hành trình đến 500k không còn xa!

3 Likes

Bạn định hạ giá Siêu cổ DIG mà thầy A7 đã chọn cho ae đấy à. Năm 2022 ít DIG cũng phải 300 sau chia cổ tức. Với tốc độ bơm tiền mạnh và bđs tăng giá thì mỗi năm DIG x3 lần

2 Likes

Cụ Vice thay avata nhìn ko quen
Cụ cho ae 1 quẻ tết này DIG phi dc bn cụ, kk

Tôi mua 3x mà lên 3xx thì không biết tiền để đâu cho hết đây. Nếu vậy để suy nghỉ xem lúc đó tiền nhiều để làm gì cái đã …kkk. giỡn thôi

Cẩn thận nghoẹo cổ cụ nhé, kk

2 Likes

Mỗi lần DIG tích luỹ lại bạn nên múc thêm để gia tăng thêm sự GIÀU SANG

Chủ tịch Tân Hoàng Minh mà đóng tiền đấu giá 1ha đất Thủ Thiêm thì DIG lại phi mút chỉ vì 350ha dự án Đông Sài Gòn (Long Tân) cách đó không xa sẽ tăng giá mạnh

5 Likes

Long tân X2 lợi nhuận được không các DIGer?

e xin chào anh a7 , một nhà đầu tư hàng đầu vn.

1 Likes

Tuần này đã 120 rồi, bác tính sao mà quí 1 2022 120😅. Bác định cho em nó đi ngang 3 tháng à

2 Likes

DIG lại có tin này thi bay xa đến đâu các bác, e không biết tính nũa

1 Likes

Dig cứ 1 sóng tăng 100% thì đi ngang tích lũy. Sóng này sẽ từ 7x lên 14x -15x rồi tích lũy thêm để lên tiếp

3 Likes

Gặp thời 1 DIG cũng thành công!

1 Likes

Không bác ơi, thân ai nấy lo thôi, chứ 1x xong xả 7x là thỏa mãn lắm rồi còn giờ tập trung đánh mã khác, còn phân tích đám đó đủ rồi ai tin thì tin mà ko tin thì tùy thôi :grin:

Phân tích tốt chỗ nào, cl thì phải có cơ sỡ tí :kissing:

Đa nhân cách vl

Sao mày đưa nick cho cả họ mày dùng vậy thằng củ loz

Rất nhiều câu hỏi từ kinh tế vĩ mô đến vi mô từ ck đến bđs, từ nền kinh tế hiện tại cho đến tương lai, các sóng ngành tăng trưởng …mới nhất đc thầy A7 giải đáp cực kỳ hay và bổ ích cho những ai muốn bơi lội trong thị trường tài chính này 1 cách thực sự nghiêm túc, cách tốt nhất để giúp 1 người thay đổi tư duy tầm nhìn kg phải là tiền mà là kiến thức cả đời của Người Thầy A7. Bạn kg nghe lỡ dở cả 1 đời người.

16 Likes

Hôm nay vợ em bảo BÁN đi.
Thầy dạy em là cứ làm ngược lại lời vợ là ĐÚNG.
Cảm ơn thầy ngàn lần ạ.!!!..

Bác cho vợ xem video của thầy A7, vợ chồng đồng lòng tát biển Đông cũng cạn, kk

2 Likes