DIG hành trình đến 500k không còn xa!

CÁC CỔ ĐÔNG THÂN MẾN
CUỐI NĂM CẦN TIỀN BÁN THÓC MÀ TIÊU
ĐỪNG BÁN DIG. GIỮ CHẶT GIÀU SANG PHÚ QUÝ
BỌN ĐỊNH GIÁ DIG RẺ CỤ SẼ CHO HÍT KHÓI CẢ LŨ
DIG Corp - TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

112 Likes

Tuân lệnh Chủ tịch

Chúc chủ tịch mạnh khỏe, Ct yên tâm về cổ đông

2 Likes

Chủ tịch quá uy tín ạ, bảo tối thiểu 9x đã hoàn thành. Giờ đạt mức 1xx rồi. Chúc Chủ tịch và A7 nhiều sức khoẻ, cùng cổ đông đưa DIG vươn lên những tầm cao mới vượt bậc

10 Likes

yes Sir bọn e sẽ giữ chặt ạ

4 Likes

LCTV định giá cụ ct 68k là sai lầm lớn. Kkk. Thêm một số 0 đằng sau chưa đắt nhé.

1 Likes

Cháu cảm ơn tấm lòng của CHỦ TỊCH ạ.

1 Likes

người ta nói kg ai tắm ở 1 dòng sông 2 lần nhưng e nghĩ a LCTV tắm kg biết bn lần rồi bác ạ kkkkkkk

2 Likes

Từ top 3 tập đoàn bđs, giờ lên top 1 luôn rồi. Thách thức lão đại 350k tỷ VHM.

Haha vẫn chưa đủ hàng hay sao

Tết em chả cần j ngắm DIG đủ mùa Xuân rồi ạ!

tết năm nay nhịn vậy, ôm hết cổ rồi

Trân trọng cảm ơn, yên nghỉ bạn nhé!

giờ mới thấy avatar bác hoá ra cùng room ông Lòi cu.

THẰNG NÀO NÓI LÁO LÚC NGỦ VS GÁI BỊ NÓ KẸP NÁT BI

HÔM NAY DIG CHÍNH THỨC LÊN TIỀN TRĂM.DÀI HẠN NHIỀU TRĂM
CHỦ TỊCH CHÍNH THỨC ĐỔI MỤC TIÊU LÊN TẬP ĐOÀN BDS LỚN NHẤT VIỆT NAM
TẤT CẢ ĐỀU CÓ SỰ TÍNH TOÁN.Vì THỰC RA TẦM NÀY DIG ĐANG LÀ SỐ 3 RỒI.CÁC CỔ ĐÔNG CỨ CHỜ XEM
CỤ HÔ CHƯA TRƯỢT PHÁT NÀO
CHÚC CÁC CỔ ĐÔNG SỨC KHỎE , HẠNH PHÚC , THÀNH CÔNG

143 Likes

Chủ Tịch anh minh. Dạo này sáng sáng ngửa tay xin tiền vợ thấy hèn hèn, ra quán cafe mở app tủm tỉm cười: rồi mày chết với ông. Tại em full DIG

10 Likes

Kéo luôn cho rực rỡ chủ tịch

3 Likes

rô bin bank với rô bin thép của chú đây rục xác ngoài đảo rồi kkkkk
robinson-hien-dai-6

1 Likes

Vì sao Tân Hoàng Minh Có thể trả được tiền đấu giá lô đất ở Thủ Thiêm:
Lợi ích đi đằng sau vấn đề này sẽ là cho toàn bộ mặt bằng giá đất xung quanh khu Thủ Thiêm tăng lên một cách chóng mặt. Rất nhiều bên được hưởng lợi từ vấn đề này.

Nếu ai đã từng theo dõi vụ đất Thủ Thiêm có thể thấy những lùm xùm xung quanh nó đã diễn ra từ năm 2010 có khi còn sớm hơn.

Bản thân tôi cũng từng đi xem và theo một tốp những người dân đi khiếu kiện tại vùng Thủ Thiêm, họ bắt xe lên tận Hà Nội khu văn phòng chính phủ để đòi kiện cáo vì Chính phủ lấy đất của họ. Sau đó là thông tin xử lý hàng loạt cán bộ có liên quan tới Thủ Thiêm.

Tôi xin nói lại đúng sai ko biết như nào, nhưng việc giải toả và sử dụng vùng đất này theo khf vọng của “ai đó” đã bị ùn ứ, tích tụ lại từ hơn cả thập kỷ này, và tốn vô cùng nhiều tiền bạc, ngân sách. Vậy nên Tân Hoàng Minh trả tiền hay ai khác trả thì cũng như nhau thôi. Giá đất vẫn sẽ tăng và người hưởng lợi lớn nhất chắc chẳng cần nói mn cũng biết.

Mua DIG ngay khẩn trương để trú ẩn hưởng lợi thiên thời mũ 3 và thêm một màn kích thích cực kỳ ác liệt vào những vùng xung quanh DIG. Chủ tịch DIG nói đúng khi đây là cổ phiếu siêu tiềm năng hưởng lợi từ mọi hoạt động của kinh tế vĩ mô thời điểm này.
Múc, húc, xúc, tất tay nhanh còn kịp.

13 Likes