DIG hành trình đến 500k không còn xa!

yes Sir cụ CT uy tín 100% chất lượng 100% a e luôn tin vào tầm nhìn của cụ CT ạ

2 Likes

toàn trình gà bác ơi! anh em mình đi qua những giai đoạn còn xấu thì hiểu rõ nhất. bác để avatar thì em mới nhận ra đấy!

1 Likes

xin chúc chủ tịch và toàn thể ban lãnh đạo và gia đình năm mới tràn ngập sức khoẻ.

1 Likes

Thấy chủ tịch đổi slogan sang tập đoàn bđs lớn nhất Việt Nam! Là ae yên tâm r.

1 Likes

Sẽ sát cánh cùng chủ tịch trong hành trình lịch sử này

Nhiều ae ở đây chưa phải trả giá đắt trong thời điểm tiền mất giá, lạm phát tăng cao.
Nhà tôi từng có một xưởng may, một công ty thời trang, một khách sạn và hàng loạt kiot bán hàng ở chợ Hạ Long 2, Quảng Ninh. Chỉ sau một chu kỳ lạm phát, toàn bộ nhà cửa đất đai bay sạch do lao đầu vào làm cty sản xuất không ôm được tài sản đất cát gì có giá trị. Lúc lao vào trú ẩn thì lại là đỉnh của bong bóng bds. Chết sặc tiết.

Sau năm 2012 cả nhà phải tha hương cầu thực lên chợ Nghĩa Tân bán cóc xê đàn bà, tôi phải dậy từ 5:30 sáng để ra gốc cây chợ Nghĩa Tân tranh chỗ, đánh nhau, tranh giành để lấy từng m2 đất, bị bọn bạn học cấp ba nhìn thấy chê cười là thằng đàn ông phải đi bán đồ lót nữ. Bà già hết tiền đến nỗi nhịn ăn nhịn mặc, chảy máu cam, giấu tôi để đi làm thêm, ông già cũng giấu tôi đi chạy xe ôm kiếm sống.

Sau 10 năm trả giá, bh nhà cũng có chút của ăn của để, biết mình sai ở đâu, thì lần sau mình sẽ không sợ hãi nữa, tôi nói để ae thật chú ý, nắm chắc tài sản trong tay. Đặc biệt cổ phiếu DIG trên sàn không có nhiều. Ae bán là tôi múc. Sau chu kỳ kinh tế này, mong được gặp lại ae ở đại hội cổ đông của cty bds hàng đầu VIệt Nam trong vị thế là những ông hoàng, bà chúa.

Múc, húc, cướp, giết.
Không nhân từ
Không tù binh
Không thấy đỉnh.

42 Likes

e rất tin vào tầm nhìn và sự kiên định của CT và Ban lãnh đạo của DIG CORP vận đổi sao rời là kg ai có thể tránh được, các cty BĐS lớn như VHM NVL đã quá “già” và nặng mông cộng thêm gánh nặng kinh tế vì nội tại cơ bản của cty gặp nhiều vấn đề, và đây là thiên thời cho các cty BĐS vẫn còn đầy tiềm năng như 1 làn gió tươi mới thổi vào nền kinh tế giúp tạo ra các động lực phát triển mới cho nền kinh tế đang gặp suy thoái vì covid, và làn gió tươi mới làn gió đông này thì nhìn đi nhìn lại tam sàn thì đúng là chỉ có DIG Tổng là ứng viên sáng giá nhất nổi lên như 1 đầu tàu mới trong ngành BĐS dần dần thay thế cho VHM NVL đã dần hết động lực tăng trưởng. DIC CORP TOP 1 TẬP ĐOÀN BĐS LỚN NHẤT VIỆT NAM kkk

10 Likes

Thank you chủ tich !

Quý hoá quá a! Tuần này lên 120 luôn cho bàn dân thiên hạ thấy sức mạnh của Dig!

1 Likes

Chủ tịch lại lên tiếng mn biết mai phải làm gì rồi đó.

ông thọ nói chí phải

Chủ tịch ơi!!!
Cho cổ đông bọn cháu thơm lây.
Cổ đông của group bđs số 1 Việt Nam…

Đổi tên thành “…đến 1tr không còn xa” đi chứ nhỉ. 100 mợ rồi còn gì.

1 Likes

Chúc mừng chủ tịch và cđ Dig,hành trình mới 15,20 tỉ đô. :laughing:

5 Likes

2022 sẽ lên 222 là ít :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Mình tham gia Ck cũng được 13 năm! Chia sẻ này thấm lắm bác ơi!đã từng chứng kiến tiền mất giá khi không có tài sản gì trong tay!!DIG xúc là giàu bán là nghèo!

1 Likes

Cảm ơn cụ chủ tịch. Anh em luôn đồng hành theo cụ và thầy A7 :sunglasses:

1 Likes

T nói các cụ r. Ngoài a7 ra trên cái sới này ko ai đủ tầm để ae đi theo cả. Ko một ai.

2 Likes

Tầm nhìn của chủ tịch với khu Đại Phước, Long Tân từ ốc đảo hoang vắng chục năm trc giờ sắp hóa rồng thế kia thì ae cổ đông ko sai vì đã tất tay theo chủ tịch, chúc DIC corp hiện thực hóa được giấc mơ tỷ đô tronng tương lai sớm.

1 Likes
1 Likes