DIG hành trình đến 500k không còn xa!

2 Likes

Bạn nghĩ sao về Thái Phạm??? Kkkk

Chủ tịch tối nay bơm nhiều oxy quá em ngộp thở rồi hi hi

T đấy ko đáng để nhắc ở đây đâu cụ. Nó chỉ đi hại người thôi. Theo nó đi bốc mả sớm. Đa cấp phải gọi nó bằng cụ. Kkk

1 Likes

THÁI PHẠM NÓ HÔ TỪ GIÁ 16 LÊN 30 LÊN 40 ĐƯA CẢ HÌNH ĐỒ THỊ L14 CEO DIG LÊN VIDEO KÊU LÀ RÁC. THẰNG CHIM LỢN NÀY ANH EM PHẢI XỬ NÓ

Xin chúc mừng bạn đã trả lời chính xác câu hỏi AI LÀ TRIỆU PHÚ!

Kể cả cụ LCTV còn phải xách dép theo a7 dài chứ đừng nói là con gà thái phạm. Kkk. Quan điểm cá nhân

Các cháu tin ở cụ. Chúc cụ thật nhiều sức khỏe để công thành 100 trận 100 thắng!

Anh Đức lối cũ cũng hay mà. Còn Thái thì thôi hơi mõm

Cơ hội này có phải CƯỚP HIẾP GIẾT cũng phải làm để giàu sang cùng DIG

3 Likes

Bán dig ở giá 6x là t thấy hơi bình thường. Kkk. Rồi lại sai như Sjs ngày xưa thôi. Thêm một số 0 nữa cũng chưa đắt đâu. Kkk

Cảm ơn Chủ Tịch, chúc Chủ Tịch thật nhiều sức khoẻ, thôi thì hôm nay lỡ lên tiền trăm rồi, Chủ Tịch cho CE nguyên tuần để đón tết dương ạ!!!

1 Likes

Quá đỉnh rồi. Chủ tịch đã thay đổi mục tiêu. Trước chỉ là lọt top 3 tập đoàn BĐS lớn nhất VN, giờ mục tiêu là “Tập đoàn BĐS lớn nhất VN” rồi :beer: :beer: :beer:

Tôi show số phần % lãi của DiG ra,có bà chị quen, học trò thái phạm ngất cmnl :))) . Bà bảo kung fu bò tót pro của thầy tao cứ lỗ 7% là cắt , lãi 10-20% là bán, cash is king :))

2 Likes

T rẻ rách bảo ko lạm phát. Đi du lịch ăn j cũng rẻ. Dm thế giải thích tại sao cứ gửi ngân hàng tiền bán một cái nhà sau 20 năm thứ về bát phở??? T ngu học

1 Likes

Nó ko ngu đâu :)), nó bán sách bán khoá học bán phần mềm, làm youtube ối tiền đấy :)) chỉ có đầu tư thì ngu thôi :))

2 Likes

Chúc mừng chủ tịch, chúc mừng ae cổ đông chưa rớt hàng.

lại tăng

Giám đốc truyền thông đấy, đánh chứng hơi ối zồi ôi thôi, về mặt hình ảnh với media cũng rất gì và này nọ

Vậy chủ tịch kéo DIG lên 3xx cho anh e cổ đông phấn khởi :heart::heart: .cho bọn chim cò lợn bập lưỡi chết hết đi chủ tịch ợ :+1::+1::+1:

Chốt Tất Âm đạt 160k