DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Hôm nào thấy chym lợn càng nhiều Dig phi càng điên anh em nhỉ ???

Lừa tình hết. Gà mới mua sách vs khoá học của nó. Kkk

2 Likes

Nhắn nhủ với ae Chim Lợn câu này, "Quay đầu với DIG là Giàu, Cãi lời A7 nhảy Lầu nay mai"

1 Likes

Cám ơn bác đã chia sẻ câu chuyện của mình để em lại có quyết tâm động lực để vực dậy sau thất bại kinh doanh thua lỗ năm covit vừa rồi.Chỉ ôm chặt DIG sẽ là cơ hội lấy lại tất cả những gì đã mất

1 Likes

Gửi ae tách trà nóng uống cho bớt cái lạnh

14 Likes

Dài hạn nó còn hơn thế nữa, chứ còn mở mồm ra đòi ngay 300k thì chắc đồng chí cũng rớt sớm thôi, theo DIG phải bền bỉ, kiên trì, thượng vàng hạ cám thì mới theo đc, yếu sinh lý thì tốt nhất lướt.

1 Likes

cam so do theo chu tịch

tài sản nhà nước thoái lại, giá vốn siêu ngon! tương lai chẳng còn doanh nghiệp nào có cơ chế ngon như vậy cả.

lên VTV suốt. quá uy tín

Chắc đời mày ko có bi rồi

Bọn bank đặc biệt là bank nhà nước nợ xấu ngập đầu, cả thằng VCB lẫn BIDV đều vội thay đổi để nâng CASA chống chọi với cơn sóng thần nợ xấu sắp tới kkkk

2 Likes

Không liên quan lắm nhưng Coin đi rồi mọi người ạ :laughing:

3 Likes

Anh em Cho xin ý kiến có nên nhận ko ? Chuyện là mình all-in vào L14-DIG-NHA rồi… Khuyên mấy ông bạn mua CK, mà họ cứ sợ… Mình mới ra kèo là: tôi mua CK cho họ, lỗ tôi chịu, còn lời chia đôi HĐ 2 năm.

3 Likes

Lỗ chia đôi, Lời cũng chia đôi.
Công bằng!

1 Likes

Mình cũng vậy, all in vô DIG rồi. Giờ phải đi làm clean up kiếm tiền chợ. Những lúc mệt lại mở app xem cái lại tươi như vô ke​:smiley::smiley::smiley:

1 Likes

Kệ mẹ bọn bạn khuyên đéo theo chỉ sợ bị lừa,mình cứ giàu đi rồi tự khắc nó quỳ dưới gối mình lúc đó thì đéo có mà theo nữa đâu.

Làm vì đam mê chứ mặn mà gì :rofl::rofl::rofl:

Lời chia đôi thì hời cho mấy ông kia quá. Kkk.

259630833_116981304131173_9203696441231760308_n
Từ hôm qua đến này khắp hang cùng ngõ hẻm, từ bắc vào nam, từ sáng đến khuya, từ đứa trẻ bi bô đến ô bà già phều phào,từ upcom đến hose đều truyền tai nhau 3 chữ cái DIG, chỉ có 3 chữ cái nhưng chấn động võ lâm quần hùng, đảm hủ lậu hủ nho chiên da lều báo CL thì chỉ biết câm nín ê chề giấu mặt vào phân, đám phu đen F0 bị bọn hủ nho tẩy não thì chỉ biết trợn mắt há mồm ú ớ mang theo niềm ghen hận, chỉ có các Kiêu Binh DIGGER thì hò reo vui mừng ăn chơi nhảy múa thâu đêu suốt sáng vì sau bao nhiêu ngày nếm mật nằm gai nhờ sự lãnh đạo tài tình và kiệt suất của Đại Tướng Quân huyền thoại A7 @Sieucophieu12345 và bác CT tâm huyết nhất quả đất @DiG_DiG_DiG thì a e DIGGER đã công phá thành thành công mốc 100k ở những giây phút bù giờ cuối cùng của trận đấu :))), tiếng hô vang tên 2 anh hùng @Sieucophieu12345@DiG_DiG_DiG vang xa vạn dặm vẫn nghe rõ mồn một. Mốc 100k kg phải là gì to tát so với sự vĩ đại của DIG nhưng nó là phát súng là cánh én báo hiệu mùa xuân về giữa trời đông lạnh giá. Theo dòng chảy của lịch sử thì đám hủ lậu hủ nho chiên da lều báo rồi cũng nằm xuống và cũng chỉ là hạt cát vô tri vô giác nhưng cái tên NHÀ ĐẦU TƯ 1970 ĐẠI TƯỚNG QUÂN A7 thì sẽ đi vào lịch sử ở vị trí trang trọng nhất và được thế hệ nhà đầu tư sau này vài chục năm trăm năm sau vẫn còn kể lại như 1 trận đánh oai hùng trong lịch sử chứng khoán việt nam.

29 Likes

lỗ bù nửa, lời chia đôi