DIG hành trình đến 500k không còn xa!

chúc CT và gia đình sức khoẻ hp

Chỉ tính riêng 3 tháng cuối năm 2021 chính phủ đã âm thầm bơm lượng tiền tín dụng rất lớn vào nền kinh tế, đúng như dự đoán trước đó
Lần lượt là:

• Tháng 10: 120.000 tỷ
  • Tháng 11: 126.600 tỷ
  • Tháng 12: 237.000 tỷ
    Nếu như đến tháng 9 cung tiền M2 Việt Nam chỉ tăng trưởng 6.34% so với năm trước thì chỉ 3 tháng cuối nămTheo số liệu vừa được Ngân hàng Nhà nước (NHNN) công bố, tăng trưởng tín dụng đến ngày 22/12 đạt 12,68% so với cuối năm 2020 và tăng khoảng 14,57% so với cùng kỳ năm trước.

Lượng tiền được bơm ra nền kinh tế rất mạnh và nhanh, theo quan điểm cá nhântrong ngắn hạn quý 1/2/3 2022 BĐS, đầu tư công, Chứng Khoán tiếp tục là những ngành được hưởng lợi trực tiếp từ chính sách bơm tiền của chính phủ. Riêng BĐS thì sẽ hưởng lợi sang 2024 2025.

Bà con ôm hàng cẩn thận. Hở là mất, Cất là giàu. Ký tên: Cổ Đất ăn tất!

13 Likes

Ảnh chụp Màn hình 2021-12-29 lúc 08.44.53
kkk

3 Likes

Sốt xình xịch hết rồi kkk

Theo góc nhìn của mình cuối quý, cuối năm cty ck siết margin là cơ hội để mua giá đẹp, bán đi là ko mua lại khối lượng như ban đầu được! Nên muốn gia tăng thì những ngày còn lại trong tuần này! Tuần sau khởi đầu năm mới nở margin dòng tiền vào mạnh thì sẽ ko có giá đẹp để mua DIG đâu! Góc nhìn cá nhân!

3 Likes

Đến lúc đua lệnh rồi.kkk

Mình nói chuẩn thế, mở cửa tím luôn

Chúc các anh chị cổ đông chiến lược dig ngày mới tốt lành

Nay chốt phiên 108.6 thì quá đẹp các anh em nhỉ

2 Likes

em nghĩ sau khi có thông tin của Tân Hoàng Minh thì ce cả tuần nay mất

1 Likes

Số đẹp , nay chốt phiên CE 108.6 thôi :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

Ối. Sao bơm nhiều thế. Bơm thế các chuyên gia lởm còn cái nịt ah. Kkkk

CHÚ Ý !
Thời bơm tiền ae sẽ thấy ôm cổ dòng khác hay ôm tiền mỗi năm mất giá 300-400% so cổ đất…
Nó sẽ tra tấn đội ko ôm đc tài sản trở thành bất mãn, điên loạn bởi họ sẽ nghèo rất nhanh

64 Likes

Bán 7x chốt lãi xong lại phải chổng đít lên mà đua lệnh 1xx thì bán làm bòi gì kk :)))

14 Likes

Hy vọng lần đầu tiên trong đời được thấy đánh như Gậy Như Ý AE ơi!!!

1 Likes

DIG nhìn CEO có thấy ngại ko. Đàn em tuần này lên 93,9 rồi đấy

1 Likes

chim lợn các trang FB đang hô hào dig ceo sập mà sao nó cứ hô lại cứ bay thế này^^

LCTV nhột quá bác :slight_smile:

Em nhìn con CEO cũng sắp điên rồi đây thầy A7

3 Likes

LCTV bán 6x đua 8x bác ạ