DIG hành trình đến 500k không còn xa!

mai lại có điểm vào rồi

nay giảm cho ae chốt lời thôi, mai tổng lực múc 9x

Kiến thức nó ngu si thì cứ viết nhiều vào… Sau ae bạn bè nó mất ăn họ đái cho vào mõm

44 Likes

kì vọng tương lai.

2 Likes

Dưới 1tr múc cật lực bác nhé. Dưới 100 thoải mái cắm nhà, all in

1 Likes

Mình có 2 tk 2 bên, bên Das cho margin 50%, còn bên TCBS ko cho margin 1 xu nào bác à, nên là tùy vào nguồn của từng cty ck ấy.

2 Likes

Thế thì người được lợi chính là bạn ấy rồi hehe. Lại học đánh vần thôi kkk

Tuyên bố luôn với ae. DIG như này lãnh đạo quyết tâm thì về đúng giá trị phải x20 lần nữa. Vào cơn điên đất cát rẻ rách cũng ăn thêm 40-50 lần từ giá này. Ai bán đi r sẽ phải hối tiếc.

A7 ăn L14 mấy trăm lần. Tôi chỉ ăn DIG vài chục lần chắc ko phải quá quắt lắm nhì.

15 Likes

Cám ơn bác. Em xài VND, đợt nó chưa cắt e đã full margin 1:1 rồi. Giờ tài khoản nở thêm nhưng nó không cho mua thêm, nghe loáng thoáng bác nào nói tháng 1 này nới thêm không biết đúng không

Bằng này ae thì vỡ mẹ alo chứ tập đọc ji nữa bác

1 Likes

À mình tưởng bác đang dùng tiền tươi chứ này bác đã xài mg 1:1 rồi là bên VND cho tỷ lệ cao í chứ bên DAS trước giờ chỉ cho 1:0.5 à. Nay giá đỏ mình dùng mg để mua thêm ít nữa thôi. Tin tưởng vào A7 với CT nên mua thêm chứ trước đây ít dùng mg sợ áp lực hihi

1 Likes

Ông bạn phải hiện hình là chym lợn đi thì DIG nó mới lên được kkk

Hôm nay con mấy giây là đến ATC thì DIG bị đạp 2.4 giá (đang từ 99.4 về 97). Tôi nghĩ có đội đè giá để gom hàng

1 Likes

cứ đạp ATC y rằng phi mút chỉ lắm, mình theo dõi rồi, DIG từ 3x cũng mấy phát, DRH cũng mấy phát như vậy.

2 Likes

Ai thèm đè gom

chấp hết các loại chim cò vào gáy cả ngày , a7 hô 1 câu thi chim cò gi gáy cả năm không lại

1 Likes

cổ đông DIG tạm nghỉ ăn Tết đã. Mọi con mắt và lãi chốt để chuẩn bị Bắc tiến cho đợt đấu giá khủng gấp 10 lần Thủ Thiêm.

2 Likes

Ngày mai là CTCK mở lại margin rồi vì bản chất cho margin vào ngày mai thì sang 2022 mới phải thanh toán và hạch toán chính thức lên sổ. Mai thị trường xanh bát ngát.

3 Likes

Mai ceo trần rồi

1 Likes

Đầu tư không tính phiên. :laughing:

5 Likes