DIG hành trình đến 500k không còn xa!

DIG tăng mấy trăm % nay giảm vài % thì nhằm nhò gì. Hôm qua Ngân hàng NN đã thông báo năm sau tín dụng kế hoạch tăng 14%, tức là nhiều hơn thực hiện năm nay (khoảng 12.97%). Kế hoạch mà đã 14% thì thực tế sẽ còn cao hơn, như thông lệ các năm. Vậy tiền không bơm vào bất động sản thì bơm vào đâu? Mà bơm vào bất động sản thì quanh đi quẩn lại cũng mấy con DIG, CEO… thôi.

1 Likes

bác ko bik cách nói chuyện thì nên nói ít lại bác. Nói ít ko ai nói mình câm đâu. Nói tào lao i như tâm thần

Bạch oẹ lại chim chuột rồi chắc bank hồi dc mấy lả có hứng lại dìm cổ bds

1 Likes

Đọc comment A7, cười tý sặc cmn cơm

2 Likes

Cứ cãi A7, cãi chủ tịch là xác định nghèo bền vững kk

7 Likes

DIG càng lên cao thì bọn nó sẽ càng hô hào nói DIG đã vượt quá giá trị rồi nào thi đu đỉnh nào thì úp bô, mà câu này đợt DIG lên 6x 8x 9x thì bọn nó cũng hô như thế để làm cho nhỏ lẻ tâm lý yếu là vác hàng ra bán vì tâm lý bị dao động, nói thì dễ làm mới khó, DIG càng lên cao thì tâm lý chốt lãi của a e mà hay bị dao động sẽ lại tăng theo, thôi thì chia tay mấy ô tầm nhìn ngắn để đón khách mới lên thuyền. Cứ nhìn L14 bao năm hô úp bô cuối cũng đã lên giá mấy trăm nghìn 1 cổ, đang cưỡi xích thố mà lại còn hóng hớt nghe tin xàm lờ thì đừng hỏi tại sao lại ngã gãy cổ rớt cmn khỏi chuyến tàu giàu sang.

11 Likes

Cl càng hót tụi tao càng vui nhé, tao lại sợ chúng mày khen ngon lắm. Cứ hót đi chim, hót chán chê không 2-3 năm nữa đéo còn sức mà hót.

1 Likes

Có lẽ 100 là mốc ko thể nào vượt qua được. DIG đến đây coi như chấm dứt

1 Likes

Các cổ đông của DIG đều thấy vui khi còn nhiều người chê bai, nghi ngờ giá đã quá cao. Thầy A7 đã nói rồi, khi mà tất cả đều khen ngon và các ctck, chuyên gia, broker khuyến nghị mua mới là lúc nguy hiểm vì cp chết trong sự thỏa mãn. Cứ chê nhiều vào thì nó càng lên, ae cầm DIG càng yên tâm :))

3 Likes

Vol càng ngày càng bé, chứng tỏ chẳng t ngu nào nó bán.

1 Likes

Nếu phân phối nó phải xè vol hằng tháng trời như bọn ngaan hàng

Hôm nay là ngày cuối cùng còn nhìn thấy dig gí 9x

1 Likes

Gạch đá có 2 tác dụng vừa để ném chết CL lại vừa dùng để xây nhà, vậy thiết nghĩ thay vì đi dùng gạch ném CL cho bẩn tay thì a e mỗi người 1 câu 1 cmt nói ra ý chí nguyện vọng của mình về DIG để cho ngôi nhà DIG đc xây từ nền từ móng vững chắc, để cho bọn nó thấy DIG vững chãi như bàn thạch còn a e DIGGER thì đoàn kết như 1 khối kim cương.

5 Likes

Cần sơ kết giai đoạn 1 kế hoạch cụ @Thudao.com vạch ra :slight_smile:

2 Likes

Chiều múc dc 2k giá 97, y rằng tối vợ kêu mất trộm tiền

3 Likes

Thứ 6 này có tiền là tôi múc theo cụ, mong là có giá 97 mà múc.

1 Likes

Em rất biết ơn thầy A7 @Sieucophieu12345 . Cách đây 3 tuần em mới biết đến thầy qua 1 số video trên youtube và F247. Thời điểm đó em đang gồng lỗ cp thép (âm gần 50% do full margin) và gần như tuyệt vọng vì đó là toàn bộ số tiền em đã dành dụm suốt hơn chục năm. Trong lúc bế tắc đó em đã may mắn biết đến thầy và quyết định cắt lỗ rồi cơ cấu hết sang DIG và CEO. Lúc cắt lỗ thực sự em rất sợ hãi nhưng sau 3 tuần thì tk đã về gần hòa vốn. Không hề quá lời khi nói rằng thầy đã thực sự cứu sống em. Tư duy của em cũng đã được thay đổi hoàn toàn nhờ thầy. Em chân thành cảm ơn thầy rất nhiều và mong được học hỏi thêm nhiều điều từ thầy.

25 Likes

Thứ 6 này cụ bà có lương hưu à cụ, lại ăn trộm của vợ thôi cụ ạ

1 Likes

Ko cụ, lão phật gia nhà em cầm cố công ty sản xuất để allin vào DIG. Còn con vk nó ăn x3 ngập mồm r h suốt ngày xem váy áo trên mạng có đoái hoài gì đến em đâu.

3 Likes

Số like cụ đuôi 97 đấy, hi vọng còn giá cho cụ và lão phật gia, gia tăng số lượng

1 Likes