DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Keke chim kêu vượn hú nhiều như thế mà anh em DIGGER vẫn đồng lòng nhất thống. Khi nào vượn ngừng kêu chim ngừng hót lúc đấy a em ta đang đỉnh chóp rồi :rofl:

2 Likes

kể ra cl hôm nay có kêu.nhưng nó chỉ khẹc khẹc cụ ak.kk

1 Likes

Đối với ông thôi. Từ ngày mai nhìn Dig mỏi cổ rơi mũ cối. Ông có nằm ngửa ra nhìn có khi còn toét cả mắt ko thấy em nó bay tới đâu rồi

Sợ cuộc đời chú mày chấm dứt từ đây

Rep làm méo thằng trẻ con bác ơi. Nó cứ loách choách như con chuột nhắt cả tháng nay rồi. Cũng chẳng ai chấp. Cụ rep mất công, nó lại bắng nhắng loãng pic

2 Likes

Tụi nó lại tung chiêu cũ, giả danh cắt ghép logo DIG vào một đội nhóm khác kêu bán DIG, ghép cái logo lộ liễu chênh phần trắng trên dưới thấy rõ

3 Likes

Qua đây để các bác thấy, rất nhiều đội muốn có DIG, nên muốn hô hào chim lợn để lụm hàng giá rẻ, cổ ngon ko múc đc giá ngon nên giờ bọn nó phải dùng những chiêu thức hạ đẳng như vậy để cướp bóc, mn cẩn thận bị cướp hàng,

Hàng không ngon, ko kỳ vọng cao thì tụi nó ko cần phải hết lần này đến lần khác làm vậy để cướp đâu,

1 Likes

mai sàn 1 cây cho ae DIGER vào hàng thêm nhé. Để em ra lệnh cho a lái đạp sàn

1 Likes

thầy nhận định sao về SCR còn tiềm năng tăng mạnh sắp tới không ạ?

Cứng rung lắc thoải mái. Kaka

Ae múc xúc húc

5 Likes

Mua khóa học cho thầy và mua thêm gói bảo hiểm cho gia đình đi nhé (vợ thầy bán luôn)

Láo toét. TIn cũ rích

Chủ tịch viết ngày nào vậy bạn?

Dig có cái mịa gì đâu toàn F0 hô hào mấy bác f0 giỏi thì trình bày dự án nào sắp dc triển khai và đã triển khai của Dig để book lợi nhuận mà đòi Dig giá 500k đến cả triệu đồng/cổ?toàn hô hào xuông

Tiền ở túi bạn, vào hay ko cũng do bạn.
Còn chúng tôi biết DIG có j, còn bạn thì ko.
Vậy nhé :hugs:

2 Likes

Sáng mai là lần cuối còn nhìn thấy giá 9x . Ae sáng mai ai chưa có hàng thì lên tàu, ai có hàng thì tranh thủ múc gia tăng để GIA TĂNG SỰ GIÀU SANG PHÚ QUÝ

4 Likes

A7 vạn tuế cho thần hỏi DRH vào được không ạ.

Sáng mai DIG sẽ về sát 90. ngay ngày thứ 6 sẽ giảm sàn về 8x

vào ăn bô đấy