DIG hành trình đến 500k không còn xa!

F0 giờ đừng dại vào bị đệ a7 đổ bô chốt lời ăn Tết

Đồ ngu dốt

2 Likes

̀550 triệu cổ lưu hành mà sao chỉnh vol bé như que tăm, chưa được 1% như vậy hả các bác. Chán F0 vs T3 nhảy qua nhảy lại quá.

á,lại chim L ak.để các cụ cho con ngập trong nước bọt.kkk

2 Likes

Thầy tiên tri đúng quá kkk

Vành Đai 3 thầy ơi… Kiểu này mút chỉ thôi

3 Likes

Mảnh ghép cuối cùng trong THIÊN THỜI ^3 dần dần được giới tinh Anh nhận diện và hé lộ rồi… Cụ 7 phán như thần, luôn đi trước thời đại … nhóm nghành có Triều Đình chống lưng Xúc được là Giàu

5 Likes

Con lợn này ko có chim nên chưa đủ tuổi để gọi là chim lợn dc.:rofl::rofl:

1 Likes

Này họp vv đền bù, gpmb khu vực có vành đai 3 qua tphcm, Đoạn khác còn đoạn vành đai 3 Tân Vạn đi Nhơn trạch chuẩn bị khơi công rồi bác ơi. VÀNH ĐAI 3 DÀI LẮM, nhưng đoạn bắc cầu qua đất DIG tân Vạn đi Nhơn Trạch ae quan tâm thì sắp khởi công rồi, kkkk

5 Likes

a7 hài qua, cứ như này bọ chim lợn lại khổ rồi

AE nên hiểu là: Mỗi khi DIG chỉnh là ngày mai, ngày mốt chúng ta lại có tiền rơi vào đầu đơn giản vậy thôi. DIG = Đua Is Giàu.

1 Likes

Tuyệt vời bác ạ :+1:

1 Likes

DIG is “Diamonds and Golds” :slight_smile:

2 Likes

Tổng thể vành đai 3 đây bác, Đoạn bắc cầu qua đất DIG mấy ổng còn vẽ màu tím thì ae biết rồi đó, năm sau trần cả năm, kkkk

6 Likes

Không lẽ tôi lại phải hô sập

Thôi các bác kỳ vọng gì nữa, cả ngày giao dịch được 25K tỷ mà Dig vẫn xanh, Ceo vẫn xanh là khỏe quá rồi. BDS vẫn bị dụ bán như phá mã. Hết nay mai tiền vào thì mới được chứ hnay có ai xuống tiền đâu mà Ce.

lát chủ tịch đẩy cho 200k là ce chứ có gì đâu

ghê nhỉ bác lại còn tô màu tím đoạn này nữa kkkkkk

3 Likes

Hahaha màu phong thủy :joy:

1 Likes

Chờ mãi Dig k chỉnh, thôi nhắm mắt xúc 2k DIG.