DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Hô tiếp đi bác ơi :rofl::rofl::rofl:

Công thành 100 xong bác dẫn quân đi tìm mỹ nhân, mấy ngày nay CL hoàn hành, hôm nay bác vào ủn mạnh đi nha

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Vol bé xíu . DIG phí mút chỉ nhé

1 Likes

mấy con CL bị đói thối mồm bác ạ nên kêu nghe yếu ớt lắm kkkkk, DIG thì nhìn vol đến bố CL cũng nản vì kg có hàng mà cướp đếch có bố con thằng nào bán ra, mai mốt là nó phi như ngựa ấy mà bác :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

2 Likes

Có vẻ như tích lũy tiết cung ở đoạn 100 vài phiên rồi bùng nổ 120-140 đến Tết âm

1 Likes

Tưởng chờ 70 :smile:

1 Likes

TRÊN TT CÓ RẤT NHIỀU NGƯỜI HAY NÓI ĂN LỒI MỒM TOÁC MỎ BỤC ĐIỀU …
NHƯNG NHƯ THẾ NÀO LÀ ĂN NGON ? CÒN NHƯ THẾ NÀO LÀ NHƯ ĂN TRỘM ĂN CƯỚP ?

• Có rất nhiều người tâm sự với tôi rằng từ khi đi theo bác tôi mới biết như thế nào là ăn ngon, là chốt lời, tôi lại hỏi bạn ấy thế trước đây bác cũng có lãi mà ko ngon ah, bác ấy nói trước đây tôi đầu tư ngắn hạn, có lãi được tí tẹo thì lo bán sớm, ko chạy nhanh thì cổ nó bị xuống mất lãi, luôn sống trong trạng thái lo lắng canh bảng điện từng ngày từng giờ.
  • Từ khi đi theo bác tôi đã dần hiểu thế nào là đầu tư là chốt lãi, ăn xong thấy nó có vị ngon mà vẫn kèm cảm giác tiếc nuối vì tôi chốt lãi xong cổ còn phi rất mạnh nữa.
  • Từ câu chuyện ở trên ta thấy cũng là các mã trên sàn, cùng là đầu tư, nhưng có người đầu tư thắng được rất nhẹ nhàng và còn ăn đậm, có người lại ăn được tí tẹo rồi lo lắng sợ hãi vội vàng bán rẻ tài sản mà mình đang sở hữu mà còn thầm nói ôi may quá bán được rồi bán xong nó phi thêm gấp 5 lần giá bạn bán nữa kkk
    KẾT LUẬN: RẺ ĐỂ ĐÓ MÀ CHƠI, KHI NÀO ĐẮT MỚI BÁN ĐẦU TƯ CHỨ CÓ PHẢI ĐI ĂN CẮP ĂN TRÔM ĐÂU CHƯA MUA ĐÃ LO BÁN, CỔ TỐT NÓ CÓ CỔ TỨC HÀNG NĂM MÀ.
2 Likes

Chắc Bác Chủ tịch còn để cho anh em gom đến hết sáng mai, chiều mai mới kéo lên 3 chữ số.

2 Likes

hôm trc nó tích lũy ở 95-96 rồi mới phi lên thì sẽ khỏe hơn, chẳng qua do sự hưng phấn nên nó phi thẳng lên hơn 100k rồi giật về dưới 100k như thế cũng hay, động tác này sẽ làm cho tâm lý nhỏ lẻ yếu ớt nghĩ rằng chắc là DIG lên đến 100k là đỉnh rồi chắc là kg thể lên đc nữa thôi chốt lời mang tiền về tiêu tết là ấm rồi :)))), nhưng thật sự là cổ đông DIG còn lại giờ lì lắm rồi chưa x10 x20 thì còn phải xem xét bác ạ, ck là cuộc chơi tâm lý là chính mà kkkkkkk

8 Likes

Hô hào gào thét mạng mẽ lên :rofl:

Tham chiếu có ae nào múc thêm không kìa.kkk

Tự nhiên ATC quăng cục lệnh đè ghê vậy các bác

ATC thằng nào đè một cục to thế

ATC đè rất chuyên nghiệp :slight_smile: Chấp…

Chắc lái đang rắc thính đấy, mua ATC khả năng sẽ ăn giá cao.

DIG đã lên cả một đoạn dài rồi, cuối năm nghỉ ngơi chơi tết thôi, sang năm đua tiếp nhé

1 Likes

Phiên ATC hàng BDS bị đề cục sàn rất nhiều các bác ạ. Tổ chức nào đang đè gòm BDS trên cả mọi mặt trần à???

Bọn tổ chức định đè BDS cướp hàng. Chủ tịch ơi nó định ốp mìn DIG rồi.

Chắc là điều chỉnh vài phiên rồi