DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cùng thời điểm 2021, với tổng diện tích khoảng 330.000 km2, thị trường bất động sản Việt Nam ước đạt 21 tỷ USD, chiếm 0,1% quy mô thị trường bất động sản toàn cầu. Trong khi đó, Singapore chỉ có khoảng 700 km2 diện tích, nhưng sở hữu thị trường bất động sản 241 tỷ USD, chiếm 0,8% tổng giá trị bất động sản toàn cầu, theo Công ty Quản lý tài sản Prudential. Nghĩa là, Việt Nam vẫn còn sức bật rất lớn để hút vốn ngoại

3 Likes

■■■ cứ sủa còn DIG cứ chạy

Mai đề nghị bác hô sớm, rồi tất cả đồng loạt xông lên, tay to cố tình đè 2 phiên ATC để gom hàng, ngày mai là ngày cuối cùng của năm 2021 rồi, mình chấp nhận nhùn DIG dưới. Con số sao?! Tôi đề nghị ngày mai bác phất cờ tổng khởi nghĩa, đánh cho tan tác chim lợn…

3 Likes

Cụ chủ tịch cứ yên tâm. Dig phải xóc mạnh nữa để những đứa nghi ngờ nó rơi đi. Dig Corp ko cần các cổ đông như thế.

1 Likes

Bắt đầu bơm Quốc hội sắp họp bất thường, dự kiến thông qua gói hỗ trợ quy mô lớn - Tuổi Trẻ Online

2 Likes

■■■ cụ mày cút mẹ mày đi ngu thì im mẹ mày đi vin hàng tỉ cổ đẩy vào ■■■ mẹ mày ah

1 Likes

Tư duy đầu tư như chú em thì còn nộp cho sới nhiều

hình ảnh
Dig tuổi 17 bẻ gãy sừng trâu. Ntn có gọi là cổ đông trung thành nhìn xa trông rộng không chủ tịch.giờ chim lợn kêu eng éc coi như điếc như mù.nếu không đặt niềm tin vào doanh nghiệp chắc trên dường lên xxx trăm cũng rơi rớt.hỡi 3 quân Dig giờ là lúc Gồng lãi

8 Likes

Tầm cu này lên 500k mới khen ngon

1 Likes

Mai tổng lực múc

2 Likes

Bơm tiền cổ đất ngậm nát hết cả mồm bạn êi

VHM lấy lợi nhuận đi nuôi báo cô VinFast nên lợi nhuận sẽ ko còn nhiều trong khi DIG chỉ chú tâm mảng BĐS nên lợi nhuận rất lớn sẽ dành cho các cổ đông.

Thanh khoản phiên nay mặc dù khá thấp nhưng phiên chiều có tích cực hơn 1 chút khi cầu vào mạnh hơn. 1 thông tin em nhận được là các cty chứng khoán hình như đã cân được nguồn cuối năm và có mở margin ra từ từ vào chiều nay, nếu đà này thì ngày mai margin sẽ thoải mái hơn nữa, thị trường sẽ có lực cầu tốt hơn ah

2 Likes

image

A7 vĩ đại, tầm nhìn đại bàng xuyên thấu tất cả
Hiểu được là giàu kk

2 Likes

45 Likes

Em không đi xe này nha A7, A7 cho tụi em đi du thuyền nha. Cảm ơn A7 người có tâm và có tầm.

1 Likes

Các bác lại bán cho mình bắt đáy nữa rồi. ^^

Mai đã có lệnh phi chưa các bác, để em đóng sẵn yên ngựa cho chắc :grin::grin::grin:

Mời các bác và đại đội A7 tham gia giải cứu em penny có LNST hàng chục tỷ đồng mỗi năm, tăng trưởng hàng năm 40-50% mà giá cp vẫn chưa chạy !!!

Có dự án BDS ở Dương Kinh - Hải Phòng đã bán sạch hàng mấy trăm căn shophouse nhưng chưa hề hạch toán 1 đồng lợi nhuận nào !!!