DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Quả này đệ tử tặng A7 đi ăn sáng, uống cafe phải ko ạ?

1 Likes

Mai sập sập sập

Thank chủ tịch e đã full hàng rồi.

Gửi gió cho mây ngàn bay thì sao?

Theo quan sát cách bạn hô thì ý bạn mong lên và thường là lên, haha

Lần đầu tiền mình nói 1 câu mày là ■■■

Biết chờ đợi mới hưởng thành quả giàu sang phú quý.

image

Con chim lợn này với con Bạch Huệ sắp bị lời nguyền ứng nghiệp, sắp được gặp thần chết.

2 Likes

Giọng đúng như con C.hó điên cắn quàng, kaka

Cái ông này mà nói sập là mai lại CE.
Ôm hàng DIG nhiều ko mà ngứa mồm thế.

Mày ở đây ngứa mồm chỉ bị ăn chửi chứ mày ra ngoài mà cứ ngứa mồm thế này thì đéo còn cái răng nào táp cứt đâu ku. Đéo ai ở đây khiến mày khóc thuê , bọn tao thích mua thích theo ai kệ mẹ bọn tao chứ việc của bọn tao động vào mả tổ nhà mày à ? Cút

A đu lúc nào a đéo biết mà a ăn ngập răng đây a chỉ thấy tiếc cho cái loèn má mày đẻ ra thằng tinh trùng khuyết tật của ông già mày

Tao gửi chứng cho ác cũng x4 tk rồi, cái loại đói thối mồm gen ăn tức ở sống chui rúc cũng như con c.hó thôi, thằng rẻ rách

1 Likes

Nó bày đặt vào cl đéo biết còn đồng nào trong túi ko khi liếm loèn con bh bú kẹc bọn chuyên gia.

Khi nào cổ phiếu tăng giá thằng ngu này đéo biết đâu.

T nghe mấy câu hô sập từ 55 rồi bọn CL nhé. Hô đi cho DIG bố phi. Lũ Cl muôn đời k bg khá.

Có những lúc, thằng ngu nhưng trời vẫn bắt giàu mày à, ngu lắm. Hợp thiên thời thì ăn, DIG Long Tân, hàng chục dự án đầu tư công nó vây quanh không giàu mới lạ, chưa kể dự án khác. Nhiều người nghĩ cũng lạ, khi cơ hội nó tới rồi mà cứ cãi. Đến khi tất cả rõ ràng, thì đã qua mất quay lại đổ lỗi tại lúc đó mình vốn ít. kaka, tại ngu thôi

1 Likes

Từ ngày vào Dig vs Ceo tôi tăng 2 cân, các triệu chứng chán ăn, chóng mặt tịt hẳn. Giờ đang cố gắng ăn , tập tành khoẻ khoắn còn gồng lãi.

Dm con c.hó xem lại pic cua lòi cu nhé con

1 Likes

Bố đái bát hương nhà mày nhé kk