DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Phải chửi cho bọn “ghen ăn tức ở” điên lên rồi hộc máu mồm chết như Chu Du trong Tam Quốc nhé kk

Chủ tịch ơi 3 ngày nay có đội nào nó cứ đè giá phiên ATC thế, Chủ tịch hôm nay cho lên lại 1xx đi

1 Likes

DIG vốn hóa 410 tỷ vẫn chưa phải là cao! Đại ý thầy A7

2 Likes

Vô liêm sỉ thật. Ngửa mặt lên trời nhổ nước bọt, ị vào nồi cơm mình vừa ăn. Ông là số 2 không ai dám nhận số 1

Về hộ cái để tôi bán nhà bán xe tất tay DIG

Cụ ơi, sao dự án Long Tân đưa lên báo chí, website doanh thu 28 ngàn tỷ, lãi 12 ngàn tỷ vậy? Cái này lá cố tình hạ thấp hay chưa update?

Dự án 600 hecta TP mới Nhơn Trạch khi nào khởi công vậy. Mong 2 dự án này ra từng ngày. DIG có chính sách cho ưu tiên chọn sản phầm cho cổ đông đi để có cổ đông và khách hàng trung thành như mình.

2 Likes

Những cái này dn họ ko hay đưa tin chính thống đâu.
Vì tế nhị…như L14 cũng thế… Cứ đưa tin lãi khủng lãi khiếp gpmb thế kẹc nào đc ?? Rồi còn nộp tiền sd đất… Cổ đông tin cậy thì họ cung cấp thôi.
Các ae đầu tư cổ bds mà thơ ngây quá

88 Likes

Đúng là trang giấy trắng theo cả nghĩa đen nẫn nghĩa bóng.Cu kêu mãi mà nó có xuống đâu.Ngu ngu mãi

1 Likes

Kệ mẹ nó cho nó gào thét .
Bọn nó ngu thì chết chứ bệnh tật đéo gì.
2 vợ chồng nó đang bị nghèo thảm so bọn ôm cổ đất. Loanh quanh vài năm nữa đéo liếm cổ đất tiền mất giá hết , ôm cổ khác thì giảm … Là ăn mày ăn xin muốn liếm đít bọn cổ đất cũng nhục

42 Likes

Cứ nằm im đừng nhúc nhích rồi sẽ qua thôi đoạn 65 lên 100 thì phải chỉnh thay máu t+ bác nhìn vol xem mà bác sốt ruột thế

dự án 600 ha đã được chấp thuận đâu mà khởi công bác

Coi như bỏ tiền ra mua vài lô đất dự án ở Long Tân giá bèo đi.

Lại thứ 6 buồn.Ae vững tâm nên nhé .Ôm giai đoạn 60_70 cũng vượt qua 4 ngày thứ 6 ảm đạm rồi đợt này ko biết mấy thứ 6 đây.Hỷ vọng chỉ hôm nay thôi sang tuần lại khởi sắc​:drooling_face::drooling_face::drooling_face:

Đừng lo, BDS lúc này bán rất nhanh, mình cũng mới ký HĐ mua 1 bds chiều qua. Các BDS hiện có của mình luôn có người hỏi có muốn bán không. 1 BDS mua 6.5 tỷ kỳ đầu dự án hiện có nhiều người muốn mua 20 tỷ (vị trí đẹp). DIG có quá nhiều dự án rất rất đẹp.

3 Likes

Cụ oét Sài Gòn ag có thông tin gì trong đới thông báo cho đại cổ đông biết vs như giá đất sốt hay cb lm dường vành đai nếu có thể khảo sát thực địa dc thì tốt cho a e nhỏ lẻ o xa ko co time nhiều để di thực địa dc

1 Likes

a e cổ đông cứ yên tâm thôi, nếu mà có tin rõ ràng thì DIG lên 200 300 rồi, bây giờ thông tin vẫn mơ màng 1 chút nhưng đó mới là may mắn để mà còn lên tàu kịp, còn đường vành đai 3 và cầu nối quận 9 với nhơn trạch chắc chắn sẽ khởi công sang năm rồi kg thể cưỡng đc, vì a e phải hiểu tuyến đường này cũng là 1 dự phòng và giảm tải cho cao tốc đi long thành để kết nối sân bay long thành và tphcm nên sang năm kg làm thì sao kịp chẳng nhẽ đợi sân bay long thành xong mới làm thì còn ý nghĩa cái rít gì nữa.

7 Likes

DIG là thiên thời mũ 4
Chả có cty BDS trên sàn mà hưởng lợi đầu tư công kinh khủng như DIG
DIG lình xình là cơ hội cho ae gia tăng cp

7 Likes

Chuẩn luôn thầy ạ.

Các Công ty BĐS họ không dại gì nói oạch tẹc ra và công bố lợi nhuận khủng đâu. Vì còn liên quan đến nhiều vấn đề nhạy cảm như chính quyền, kinh tế vĩ mô hay , gpmb và kiện tụng…Mọi người đầu tư thì tìm hiểu quy mô, thị trường, và xu hướng như A7 chỉ bảo thì sẽ rõ như ban ngày thôi. Có nhiều dự án mà các DN book LN 10 năm cũng chưa hết đấy. Theo mình tìm hiểu thì DIG trong 10 năm tới Bình quân lợi nhuận ít nhất 5000 tỷ/năm .

3 Likes

Cả nhà tôi ATO hôm nay. Anh em ai theo tôi xông lên! Giếttttr

11 Likes