DIG hành trình đến 500k không còn xa!

nay chốt 100 cuối năm nha bác

thật may mắn khi lái đè gom 2 hôm nay để cụ có giá tốt để vào, chúc mừng cụ

3 Likes

Ai chả biết, nay đội tôi đủ sức kéo vượt 101, còn lại là việc của các AE nhá … Kệ mẹ cho chúng nó gào khóc nha

2 Likes

Người vào trước ăn đc đoạn tăng từ 3x lên 9x mới là tài sản ở Nam Vĩnh Yên, còn rất nhiều tài sản khác đặc biệt là Long Tân dành cho mọi người vào từ 9X.

tưởng Chủ quân hô ATC :smiley:

em chả cần nhiều, tuần tăng 10 giá là có cả 1 mả tiền rồi :))

Thực sự DIG mà kg bị hãm thì phi cmnl sao hỏa rồi kkkk, đánh chứng kg chỉ kiếm tiền mà còn luyện tâm thực nhẫn

2 Likes

Vol phiên hôm nay chắc dưới 3m. Bé tí như này thì qua 4/1 phi mút chỉ.

ơ sao nay vol bé tý thế

Bán chán lại phải đua lại thôi, bao lần rồi.

DIG vol bé tý. Trừ khi bị cty ck bắt bán do nợ margin quá 3 tháng họ mới phải bán thôi (bán đi ko mua lại được nếu margin cao)

Bác bên đội nào thế, đội ấy mạnh ko?!

Hôm nay trời cuối năm ở SG mát mẻ quá. Chúc các Diggers 1 ngày vui vẻ.

Top 15 mã đóng góp tăng Index có đến 14 chú Ngân Hàng, mỗi DIG nhà mình chen chân . khỏe thật =))

Nhìn vol này để thấy được cổ đông DIG chất lượng như thế nào !!!

1 Likes

Bọn CL nó mất dạy ở chỗ là cứ hô chúng ta chốt lời, mà cái giống chơi ck cầm tiền mặt trong tay lại hay ngứa ngáy dăm 3 hôm là nhấp nhổm kg yên nhìn tt xanh đỏ là lại muốn mua con gì, thế là nó kéo bank xanh nét lên, bán bđs nên sợ rồi đéo dám vào lại sang mua bank cho an toàn, xong toàn đéo thầy đâu chỉ thấy cái bô vàng toàn cứt nát bên trong. Thời loạn lạc thằng ngu cầm tiền để bị cướp hiếp còn thằng khôn cầm tài sản chống mất giá nằm dài vểnh râu bình thiên hạ, đời nhàn hay khổ là do tay mình cả thôi

6 Likes

chim lợn lúc nào cũng có,chỉ có ae digger chân chính là bậc chính nhân quân tử.tuy tôi ko có quá nhiều DIG nhưng nó là cả gia tài của tôi và tôi cũng tự cho mình là chính nhân quân tử.

2 Likes

DIG sao giao dịch ít thế các cụ nhỉ

Bank kéo cho ae thoát hàng rồi, dự là khối tiền sang ủn đất.

Kịch bản đẹp là sáng Bank - chứng tiếp tục neo VNI sát 1500 và phiên chiều sau 3 ngày chỉnh và tạo nền, BDS vào kéo tím bứt đỉnh 1500 và sang tuần bay là đẹp các bác ạ. BDS chỉnh và tạo nền khá vững, trước đây khi BDS bị bán thường sàn 1-2 cây, giờ chỉ chỉnh 3% là có dòng tiền bắt đáy rất mạnh chứng tỏ niềm tin vào BDS rất lớn, F0 không còn tin vào media nữa nhưng chờ điểm vào BDS thôi. Hi vọng chiều này BDS khởi nghĩa và bắt đầu đại sóng tím vào năm 2022. Anh cả Dig - nhị đệ CEO dẫn sóng.

2 Likes