DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ối dồi ôi. Kkk

1 Likes

em nghi nay dễ tím chốt cuối năm lắm

Lệnh chờ mua giá thấp là toàn của mấy con chim lợn đó bạn, chúng nó vừa thoát bank, thép xong là sang đặt lệnh múc giá em CEO-DIG giá thấp, trước khi đặt lệnh là chúng nó vào gào thét kêu éc éc cho F0 với gà thoát hàng để chúng nó đớp.

1 Likes

1.8t trên tổng 550t CPLH - chưa được 0.3% trong khi thị trường bán hoảng loạn mà CL vẫn bay ngợp trời được. Nền quá vược, bó cung - Dig bay dẫn sóng BDS - DIG Tập đoàn BDS số 1 Việt Nam

Ghế ít, đít nhiều. Nay dễ tranh cướp ngồi yên vị cho ấm chỗ chào năm mới lắm.

Mới có clip Thái Phạm cũng có vô DIG, xong thoát nên chim lợn để quay lại :joy:

2 Likes

hầu như a e nào đồng hành cùng nhau ở đây thì toàn biết mặt nhau đều là cổ đông cứng từ thời DIG còn măng non 2x 3x, chỉ có a e mới vào thì mới cần trấn an, chứ như a e mình thì giờ toàn đội chai lỳ câm điếc cmnr cho tt diễn thoải mái rồi dòng tiền thông minh lại về với DIG CEO L14 thôi kkkk, thiên thời mũ 4 mũ 5 thì cản thế nồi nào đc kkkkk

4 Likes

Theo dữ liệu của Fiintrade thì tiền đang vào lại nhóm cổ phiếu vốn hoá vừa và nhỏ nhé cả nhà. Sau phiên sáng kéo ảo bank thì giờ dòng tiền mới thực sự tham gia. Kỳ vọng sang phiên chiều là bức tranh tươi đẹp lên toàn TT nhé anh/chị. Bank giảm nhiệt thì các nhóm ngành khác tiền sẽ vào

1 Likes

Sang năm 2022 nhiều ace sẽ gặp phải tình cảnh này.

4 Likes

Thằng này đúng là tư duy của thằng đéo có tiền. Đéo bao giờ cầm tiên đi mua bđs. Với đất nền, khi nào một ngày nhận được 10 lời mời chào của môi giới BĐS thì khi đó giá đất tạm lập đỉnh. Còn hiện giờ đi hỏi 10 môi giới bđs, cả 10 môi giới chả thèm điện thoại lại cho mày. Mà hôm trước hôm sau , hỏi lại giá đã lên rồi.

2 Likes

Lập hàng trăm cái nick ảo để chim lợn.
Đang mắc hàng trong bank, thép thì nói mẹ đi.

Thiên thời chống thế eo nào được … Kkk

2 Likes

E nay ko có tiền múc nên cũng ko koi bảng điện nữa nằm im di nhẹ nói khẽ cười duyên và chửi sấp mặt mấy con cl

1 Likes

Thằng này vào đúng hang để chim chuột đấy bác kẹp nát mẹ bi rồi bên bank thép ko biết còn đồng nào ko

kkkk bác đang thực hành dưỡng tâm rồi còn chửi CL lại là giải trí cho vui :))))))), cái đám ngu qua múc bank cho an toàn còn hô BĐS cao rồi rủi ro rồi để đấy các bố sẽ chống mắt lên để xem chúng mày có toàn mạng mà về đc bờ kg hahahaha

2 Likes

Kệ cụ tụi tao tụi tao là người có xèng đâu cần mấy con lợn như nhà mày quan tâm tới tiền bọn bố

chỉ có mấy thằng đần giơ này vào bank cho chunngs nó chốt, DIG chỉnh mấy phiên như ngày từ 68,69 tích luỹ rồi lại bay thôi, minh cứ ôm chặc chưa rơi cổ nào kệ chúng ó kêu gào .

từ ngàn xưa đến nay hay thời thượng cổ đến nay kẻ nào dù mạnh đến mấy muôn lên làm lãnh đạo hay làm vua đều phải phải tế thiên hành đạo, thuận theo thiên thời mà làm thì mới hanh thông có đc thiên hạ, cái bọn ngu kia chúng nó cứ phải cho mục cmn xác thì mới khôn ra đc, chứ cái đám thất phu hủ lậu đó chúng ta có nói gì cũng đéo thể thông đc não toàn shit đó cả kkkkkkk

2 Likes

Dig vẫn về đích kết năm như kế hoạch nhé!

1 Likes

Nhắc lại các cụ là ko có hàng, nên cầu thì nhiều cung thì ko có biết đâu là đỉnh. Kkkk

1 Likes