DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chiều ae chuẩn bị cong đít đua lệnh DIG chốt giá 100k cuối năm nhé, bán xong đòi mua lại với giá thấp, k dễ thế đâu.

2 Likes

Chuẩn bác Tài ơi :+1:

2 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: có nhiều thằng kg muốn sướng bác ạ cứ phải mua bank cho thỏa mãn thú vui lướt sóng rồi mất xác kkk

2 Likes

Qua nay thòng lệnh to gia thấp hòng cướp hàng thôi

2 Likes

Cứ để ông nào chym bé, tầm nhìn đái chưa qua ngọn cỏ sút, kk
Sút DIG là sút kim cương
Sút rồi đừng đổi nghèo tại số

1 Likes

A7 là chân lý kk

2 Likes

Siêu cổ ko dành cho số đông. Kkkkk

CẢNH BÁO !
Thị trường xuất hiện tình trạng hồn ma hiện về khóc thằng khiêng. Kkk bọn ôm cổ bank cổ thép và ôm tiền bị mất giá chết bốc mả thành hồn ma về đeo bám khóc cho thằng khiêng là bọn ôm cổ đất cứ phi xx lần giàu sang phú quý.
Dự báo tình trạng này còn kéo dài vài năm nữa.
Đêm qua A7 gặp ác mộng đánh xe Maybach lên Thanh thủy, đang lơ mơ ngủ bị một cục tiền rơi trúng đầu, thế là thiếp đi. Trong giấc mơ thấy bác bảo vệ chạy hớt ha hớt hải vào báo : Thưa xếp A7 có một nhóm người đứng cổng đuổi ko chịu đi, chúng cứ nằng nặc ngồi ăn vạ… A7 chạy ra thì hóa ra bọn Thái Phạm , Long Phan , Bạch huệ, Thắng ơi… Chúng đói quá vì ôm tiền mất giá và ôm cổ khác lỗ nặng xuống xin chân điếu đóm đếm tiền đóng bao tải giúp A7.
Từ chối mãi đéo đc đành gọi thêm bảo vệ kéo cổ đuổi đi…

87 Likes

Thầy A7 vẫn luôn là tham chiếu trong tâm của tôi bác ạ, kg biết các bác thế nào, chứ mỗi lần tâm bất an tôi lại lên nghe video của thầy A7 để sốc lại tinh thần và cái hay là nghe video thầy thì mỗi lần đều như mới và lại lĩnh hội đc rất nhiều thứ tuyệt vời ẩn chứa trong đó, mà qua thời gian khi mình lớn dần lên thì lại mới có trình để hiểu đc thêm từng chút một.

9 Likes

"Giờ phải có Đất và Cổ đất thì mới là người có thực lực ở trong làng ’

cười ỉa :laughing::laughing::laughing:

Trích lời Cụ Hàm Phim Đất và Người AE nhé.

Hihihihi. Tiếng chửi bới lúc đầu rất to, sau dần bé lại và chỉ còn nghe văng vẳng. Lúc ý chúngbị lột đến tận xương cmnr. Còn đệ tử anh7 đang ngồi chén sơn hào hải vị xem gái đẹp nhảy múa Kkk.

Ngày mới vào ck nghe Thắng ơi nó phân tích con SKG, ngày đó e cũng gà, nghe hợp lỹ vãi ra khi cổ tức nó trả hơn 10% 1 năm. Nhưng phân tích chỉ là quá khứ. sau nó sập phát từ 3x về 1x

1 Likes

DIGer chắc nhiều tiền lắm, qua ủn tiếp KHP lên 100k cho kịp định giá của TCBS hihi

Đang nợ như chúa chổm đây. Có bán DIG đi đâu mà nhiều tiền.

Siêu nhiều đất Khu CN:

Xuất hiện chim lợn cô hồn là mình lại yên tâm hold chặt rồi ae ạ :woozy_face:

Bác qua ủn KHP sẽ không phụ công bác đâu, KHP còn tăng bằng lần nữa

KHP công ty điện sở hữu bds khủng, lãi to, tài sản cố định lớn đã khấu hao gần hết, cổ tức đều như vắt chanh, hàng hót hòn họt TCBS định giá KHP 123k mà mới đang 2x, đua trần 50 cây nha nha nha

Kk
A7 là vĩ nhân

6 Likes