DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Trò chơi kết thúc, hẹn năm sau!

Mỗi bác vào phụ 1 tay, chứ ở đó làm gì

3 Likes

Xin mời bạn ra chỗ nào của nhóm có cp đó mà khen ngon ở đây toàn all in Dig thôi, ko có nhu cầu

kịch bản hôm nay nhiều người có ý định mua ATC để canh hàng giá rẻ bị đè nhưng ko biết có theo mong muốn ko

Các anh lái vui tính quá hehe.

lại đạp ATC :)) lái với lủng

3 hôm nay cứ ATC là 200k mang ra đè

Qua phụ đẩy KHP nha bác

KHP công ty điện sở hữu bds khủng, lãi to, tài sản cố định lớn đã khấu hao gần hết, cổ tức đều như vắt chanh, hàng hót hòn họt TCBS định giá KHP 123k mà mới đang 2x, đua trần 50 cây nha nha nha

Nó đè thì nó lại kéo thôi. trò chơi con nít. 200k cổ chúng nó muốn bán thì bán trong phiên chứ, chơi lộ bài quá.

2 Likes

này ATC có đè nhưng bên mua bên cầu cũng đã vào rồi sang tuần phi mút chỉ nhé kkk

2 Likes

Đẩy đẩy cái đb, hàng lái nó cầm hết cmnr, vào ăn bô hả, chim cút nhanh nhẹn đi

Ghế ít đít nhiều kkk

BĐS kéo ầm ầm

kết thuc 2021 trong sắc xanh đẹp…

Quá đẹp :heart_eyes:

Thôi chuẩn bị hết năm 2021 rồi, mọi chuyện năm cũ bỏ qua. CL, CE giải hòa sang năm chửi nhau tiếp.
Chúc mừng toàn ae Diger năm mới 2022! Chúc mọi điều bình an, tốt đẹp tới bạn và gia đình!

20 Likes

Cuối năm chốt xanh đẹp quá,kk

Sang tuần phi mút chỉ thôi anh em Diggerrr ơi!

Nhìn Tây lông mút miệt mài của lũ ngáo T+ bán mà rớt nước mắt

Mọi người thấy tôi nói đúng chưa?!
Tôi nhắc 3 lần để anh em F0 tỉnh táo, ai tin tôi là giữ đc hàng và ko bị đu đỉnh Banks, chứng rồi đó, chứng hôm qua kéo ko thấy vol đâu, hôm nay tịt liền, banks hôm nay kéo cũng ơ thấy vol đâu qua tuần là tịt tiếp,
Tiền sẽ về với đất thôi, chúc mừng những ai đã đọc được thông tin tôi cảnh báo liên tục 2 tuần qua nhé !

6 Likes