DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Múc thêm được một mớ, cảm thấy đời tươi đẹp hẳn

KHP vừa được TCBS định giá 123k, vừa được Sở giao dịch chứng khoán bầu chọn top 4 công ty niêm yết uy tín nhất 2021, nên không ai muốn bán ra, KHP nếu có lái ôm hết chắc là họ biết trước tin khủng, KHP lên 100k càng nhanh, em cảm ơn bác, hihi

Thế thì bảo gia đình họ hàng cắm sổ đỏ vào mà mua, vào zoom dig hô hào làm cái gì. A e tao sổ đỏ ở dig hết rồi

Thôi thôi ông im mẹ cái mồm đi, ko biết lập pic à mà nhảy vô đây bú liếm

Nay bác nào tranhh thủ vét thì ngon đới, DIG cho tín hiệu đi rất xa, giá càng lên cao thanh khoản càng tụt, Tay to tay nhỏ mua đến đâu găm hàng lại đến đó. T + tạo thanh khoản cho DIG cũng là hợp lý

chúc mừng năm mới a e 1 năm quá viên mãn với DIG tổng rồi nhé còn a e mới lên thuyền thì cũng xin chúc mừng vì đã kịp lên, e chỉ nói nhẹ hôm nay mà vẫn còn chưa mua gì thì xl sang tuần sang năm mới chỉ ngồi nhìn thôi nhé kkkk

16 Likes

11
Chúc mọi người năm mới x lần tài khoản, chúc tất cả sức khỏe, bình an, vạn sự như ý, tấn tài tấn lộc!

8 Likes

DIG atc hay quá

nay atc có tiền vào tý rồi, sang năm 2022 là phi thôi ae , chỉ yêu DIG

khai xuân 2022 phiên đầu tiên lên 3 con số là đẹp, bước vào kỉ nguyên 3 con số. mục tiêu 2025 lên 4 con số

nghỉ ngơi thôi các bác ơi

Chúc các cổ đông DIG sang năm thấy giá DIG tăng nhanh tăng mạnh tăng bền bỉ nhé !!!

hôm nay bank bị úp ATC còn BĐS thì bị cướp hàng loạt, toàn đang đỏ thành xanh

Cổ đông cứng này DIG lên 200k chịu khó ra HN tri ân A7 đi chứ nhỉ, thầy hay ăn trứng vịt lộn với uống cafe gần nhà

6 Likes

vâng kg chỉ e mà tất cả các a e đều muốn tri ân thầy A7 ấy bác :heart: :heart: :heart:, nghe bác nói là biết thầy A7 luôn giản dị và gần gũi với a e mà thầy cũng kg phân biệt giàu nghèo gì cả, e cũng muốn về hn lắm vì e gốc ở hn mà dịch ở hn thế này chắc phải hẹn các bác ở hn sang năm dịch bớt rồi, a e ở trong sg cũng rất mong mỏi bớt dịch để có dịp về hn để đc gặp và cà phê nghe thầy nói trực tiếp chứ kg phải nghe giọng thầy qua video kkk :heart:

18 Likes

dè 3 lần rồi thì phải kéo thôi anh em

Thì mua giá cao hơn, nhìn siêu cổ chịu sao nổi hả Dũng sỹ diệt chim!

2 Likes

kkkkkkkk bác nói chí phải thôi thì cứ đặt lệnh MP mà đua thôi :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Ông đéo nói thì cũng đéo ai cướp mất phần đâu
Nghĩ kỹ trc lúc nói đi

1 Likes

Chúc mừng anh em năm 2021 đã có đại thành công
Sang năm mới chúc anh em có nhiều sức khỏe để tiếp tục gồng lãi, đi theo DIG đến hết chu kỳ này.

2 Likes