DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cảm ơn chủ tịch, thật hiếm hoi được 1 lãnh đạo gần gũi sẵn sàng chia sẻ thông tin quý giá cho ae cổ đông, đà này chẳng mấy DIG lên số 1

1 Likes

Con người là vậy, luôn thích phức tạp và rối rắm, vì vậy mấy ai ngồi đợi được lâu đâu, triết lý càng đơn giản lại càng hiệu quả xem ra khó thực hiện đấy

1 Likes
1 Likes

nói chung phải có ăn học và có tầm nhìn thì mới giữ đc cổ phiếu đó bác, đợt DIG từ 76 về 60 chả bn a e dao động nhấp nhổm muốn nhảy tàu rồi, nói thì dễ chứ DIG giả dụ lên 150k nó chỉnh về 110-120k thì lại khối a e nhảy tàu hết bác ạ kkkkk, ck này nói mạnh khó phết ấy nhỉ. Giống như cổ tesla trc khi có cú chạy lên 1k đô thì nó chỉnh cho rơi như cái vực các con giời là dép guốc quần áo là vứt hết cho nhẹ để chạy, ttck nó kinh khủng lắm chứ kg phải chuyện đùa.

5 Likes

2 Likes

Mang tiền về cho mẹ

Hôm nay quốc hội bắt đầu họp bất thường ngày thứ nhất, nếu mà tt nhạy thì hnay màu tím sẽ rất chi là nhiều kkkk

3 Likes

Ngày đầu tiên đi làm - Chúc anh chị em cổ đông DIG Team mình năm mới mọi sự thuận lợi, vừa làm vừa chơi mà tiền tài vẫn ùn ùn kéo tới :two_hearts: :cupid: :purple_heart:

8 Likes

Gom hàng trước chứ tin ra là hết hàng để gom

Phiên giao dịch mở bát năm mới, 3-4 ngày NĐT cuồng tay cuồng chân, lại là phiên đầu tiên QH họp về gói kích thích nên nay tiền sẽ cuồn cuộn chảy vào thị trường, dự phiên này có khi kéo 152x mất, chúc toàn thể ae cổ đông DIG 8386 nhé!

Nó lại quá nhạy các bác ạ, đu lệnh thôi kkkkk

300k tỷ phát súng đầu tiên…

Vẫn có ô bán, chắc bán trả margin rồi lại múc lại, nếu ko múc lại được là mất hàng

1 Likes

DIG vững chắc như Đá. Lên thôi bà con Ơi!!!

6 Likes

Kệ nó đi bác tt nó mua bán suốt ngày ấy mà, nhỏ lẻ thì cứ chán là bán thích là lại đu tâm lý như bọn thần kinh kkk

2 Likes

Chủng omi khả năng giúp tạo miễn dịch cộng đồng nhanh hơn, QH họp thông qua kích thích kt, Năm nay Vn mở toang cửa với TG, hàng chục dự án giao thông kết nối, ko lúc nào có thời cơ vàng như lúc này, giữ DIG thật chặt ae nhé, mẹ thằng nào ngu ôm vàng mà thằng hàng xóm nó hù cho mất, nghèo ráng chịu, kkk

3 Likes

Thời này phải ở bên phía tài sản thì mới có thiên thời và thầy A7 đỡ lưng bác nhỉ, chứ cầm tài sản bán lấy tiền rồi đéo biết làm gì nhìn tiền mất giá khủng run quá lại quay lại đu lệnh thì giá cổ bđs lại cứ chổng ngược kk

2 Likes

Xê E thì chíttt

Khu đất 350ha Long Tân của DIG đi đến Thủ Thiêm có 15 phút. Đất Thủ Thiêm 1 tỷ/m2 thì đất Long Tân cũng phải 500tr/m2

6 Likes

CEO ce rồi, anh cả DIG sẽ tiếp bước thôi