DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ceo lại tím, DIG cứ 6% là oke :))

Quốc hội đang họp : 241 nghìn tỉ cho 2022-2023

2 Likes

Dự là sẽ còn bơm tiếp đến 2026 hết nhiệm kỳ luôn bác ạ kkk, a e cầm DIG vài năm là vào giới đại gia hết :laughing:

chỉ là phát súng đầu tiên thôi… còn nhiều lần nữa.

2 Likes

Thầy A7 đã tiên lượng rồi, hết gói này sẽ đến gói khác dồn dập,

1 Likes

Sau bơm tiền rất nhiều người trước đó sắp chạm đc vào giấc mơ có nhà thì họ đã không thể chạm vào đc nữa.

Nghẹn ngào … tuần trước các con rời còn phang hàng ra ác lắm cơ mà, hô sập như đúng rồi, … tuần này lại Sập qua 115, mệt với các ông Lợn. Thằng nào nhanh đào tẩu sớm khỏi lũ Bank - Chứng - Thép ngày nào có Đào tết ngày đó không thì Tết nhất éo gì nữa … Kkkkk

1 Likes

Tin ra là T+ sẽ xả đấy bạn :slight_smile: mình nghĩ tin ra là sẽ có rung lắc. Ôm dài thì kệ thôi

Bds nơi sản sinh ra 80% đại gia thế giới .
Bọn cãi A7 sẽ chết thảm.

42 Likes

Nắm tay DIG thật chặt . Giữ chân CEO thật lâu. Hứa với nhau 1 câu sẽ đi chọn với nhau hết suốt con đường này

2 Likes

Nhìn 1 phát là biết đệ A7 thầy ạ, có tài sản cứ nở theo cấp số mũ trong tay nhìn rất thong dong và điềm tĩnh trc mọi diễn biến của tt kk

4 Likes

350k các bác ợ… kinh khủng

1 Likes

Ngày trước em chê anh nghèo, anh ko có tương lai mà em đâu có biết anh là cổ đông trung thành của DIG, em hối hận chưa?

Mơ lớn cho nó sang tội gì không mơ

1 Likes

Chính phủ chính thức trình gói phục hồi kinh tế quy mô 350.000 tỷ đồng

7 Likes

Đại ca A7 đã ghi tên sử sách vào thị trường chứng khoán VN.

2 Likes

Ok bác trc khi nghỉ tết âm tk x5 lần hay tăng 400% nhờ all in DIG kkkk, giấc mơ càng ngày càng là hiện thực, ai vẫn do dự thì lỡ cả 1 chuyến tàu giàu sang

3 Likes

mới là gói 1 :slight_smile:

DIG càng ngày càng cô đặc ! thầy A7 phán chỉ có chuẩn !

tainguyen dạo này không phải gồng miệng chửi chim mà gồng miệng kẻo toác mỏ kkk

1 Likes