DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chúc mừng các DIGER, 103 xong Xê E thì chít

1 Likes

kkkk giờ ra đg là nói chuyện là mồm cứ mở hết cỡ kg khép nép như trc đc bác ạ, thành thử bọn ghen ăn tức ở lại bảo a e mình khệnh khạng, khổ 1 nỗi a e DIGGER cầm DIG muốn khiêm tốn nói nhỏ nhẹ nhưng mồm cứ ngoác ra như thế thì khiêm tốn thế méo nào đc bác ạ :rofl::rofl::rofl:

8 Likes

Bệnh dịch mà ổn, anh em tụ họp VŨng tàu thì rực rỡ lắm.

1 Likes

Lần này CP làm chuẩn rồi. Khủng hoảng bơm tiền làm hạ tầng, giảm lãi cho DN còn hoạt động, còn thằng nào yếu cho chết luôn
BĐS nhiều ông cổ đất to nhưng ko có tiền làm trong chu kỳ này thì cũng chỉ ăn xái tý mùi thôi, chứ thực tế ko ăn được. Lớ ngớ lúc đi vay được tiền làm được dự án đưa được ra TT mật mẹ 5-7 năm nữa lại dễ sụp hố :d
CEO với DIG là 2 con ngon nhất chu kỳ này, vì dự án đều sẵn sàng để bán + quỹ đất đã và đang triển khai quá nhiều

8 Likes

dig chuẩn bị tím tái nào cả nhà

1 Likes

Tiền từ Bank cắt lỗ vào DIG nhiều kinh khủng

1 Likes

Giai đoạn sắp tới DIG sẽ phi mạnh nhất

4 Likes

Tháng 4 này họp cổ đông nhà e xin 2 suất bác nhé kkkk, hẹn a e DIGGER cung hỷ song hỷ tam hỷ … thập hỷ :laughing:

4 Likes

DIG CEO dẫn lối mở đường cho BDS

1 Likes

cướp

1 Likes

DIG CEO khai xuân đẹp quá :smiley:

1 Likes

Về vũng tàu họp ĐHCĐ mặc đẹp vào nha, nhớ nợ tôi 10 ly bia đó!!!

1 Likes

hazzzz

1 Likes

DIG có thứ tài sản mà khó có mã nào có được.Đó là tầm nhìn,quan hệ sự quyết tâm của bác Tuấn ns riêng và BLĐ của DIC CORP

2 Likes

tím chúc mừng Anh em cổ đông

1 Likes

Kkkk e cố gắng kiếm bộ nào tươm tất tí đi gặp a e làm kiểu ảnh để đời :rofl:, hôm đó e sẽ tiếp đủ bác 10 ly bia luôn kkk

3 Likes

các gói sẽ được công bố dần dần, hết gói này gói kia, đúng kiểu luộc ếch, luộc từ từ rồi, cho đến khi nước sôi thì ếch ko kịp nhảy ra nữa rồi

3 Likes

Bác có nhớ thằng ngu nào hôm bữa chốt DIG giá 102, rồi nó tự hào chốt dc giá xanh, nói sẽ ko bao giờ có giá này nữa, rồi post hình lên tự sướng cười khoái trí. Giờ NÀY, ko biết nó ra sao rồi Bác. Đúng xh giờ nhiều thằng ngu lại cứ tỏa ra nguy hiểm, kkkk

7 Likes

Quan tâm những comment dạng đó làm gì… anh em DIGGERS còn lại đều biết nhau cả, tuy chưa gặp mặt nhưng trên này ai còn ai mất đều biết. Siêu cổ tăng 1 nhịp mạnh, chỉnh 1 vài phiên xây nền giá mới cao hơn đỉnh cũ sau đó lại phi… có lúc bác thấy 76 là đỉnh, thằng bán dc hả hê, giờ 3 số, chỉnh về 9x sau lại chạy tiếp… hàng như vậy để mất thì tự cắn lưỡi thôi.

5 Likes

Quên 10 ly của tôi rồi à

1 Likes