DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bọn đàn bà ấy tầm nhìn đéo qua nổi ngọn cỏ thì suốt đời chỉ đi la liếm đc 1 ít rồi chạy bác ạ, sánh làm sao đc với a e DIGGER nhà mình chứ

1 Likes

Chim lợn, bìm bịp đi đâu hết rồi mấy bác!!!

1 Likes

Chiều đi uống bia thôi AE ơi!!!

1 Likes

e quên làm sao đc bác ơi kkkk, hôm đó có gục thì cũng phải cùng các huynh đệ DIGGER nâng chén chứ, mà hôm đấy bác làm quả bộ vest như avatar cho máu bác nhé kkkk

DIG dư địa còn quá nhiều vì quỹ đất khủng , sạch đã gom từ hàng chục năm trước, có những mảnh gom từ năm 1991 (dư dự án đang triển khai ở Hà Nam là gom từ 1991). LĐ quan hệ tốt với chính quyền (cái này cực lợi đặc biệt ở VN), vốn lại nhiều… nên DIG như con ngựa xích thố nó chạy được xa vạn dặm mà ko biết mỏi​:blush::blush::blush:

4 Likes

Có cần cạo đầu k bác :))))

1 Likes

Tên cổ phiếu nói lên tất cả :). DIG chỉ dành cho ai giỏi đào bới và kiên nhẫn vô song. Chúng ta được góp mặt vào một sự kiện lớn bởi chúng ta đã chuẩn bị cho nó từ nhiều năm trước rồi.

1 Likes

Mở bát đầu năm mà dig CEO cởi trần luôn . Kkkk

1 Likes

Thực sự nể trọng uy tín và tầm ảnh hưởng của thầy A7. Truyền thông nó vùi dập như bão táp với thầy vẫn là muỗi.

5 Likes

Gia tăng thêm tí tí luôn đồng hành cùng màu tím DIG :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

6 Likes

Ô kê bác nhé :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl: đeo kính đen nữa cho ngầu kkk

1 Likes

Cứ là cổ đông dài hạn thì là a e rồi bác, đến thầy A7 còn giản dị như lãnh tụ kg phân biệt giàu nghèo thì a e hà cớ gì mà kg học theo gương thầy chứ. A e tứ hải giai huynh đệ bác nhé kkk

2 Likes

MÙNG 3 TẾT NHIỀU NHÀ ĐẦU TƯ QUAN TÂM BDS GỌI VỀ TẬP ĐOÀN
ĐÃ BẢO TỪ TỐI QUA RỒI MÀ KHÔNG BIẾT ĐƯỜNG MÀ GIÀU THÌ TỰ TRÁCH BẢN THÂN ĐI
DIG Corp - TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

112 Likes

Bác CT nhất ngôn cửu đỉnh e xin đc tặng bác 1 nghìn tim ạ :heart:

6 Likes

Cứ là ok bác​:money_mouth_face::ok_hand:

1 Likes

A7 nhà đầu tư vĩ đại đang lên ngôi vương thì cản sao nổi

68 Likes

A7 vạn tuế