DIG hành trình đến 500k không còn xa!

E thì đầu có hiện tượng bị nghiêng nhẹ rồi bác

1 Likes

kkkk thầy A7 dạy là mỗi ngày 1 thế cờ bác ạ, kỳ vọng nó thay đổi rất nhanh bác ạ :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

chết thế thì bác phải tập gập cổ nhiều vào nhé chứ mới có tí thế đã có hiện tượng bị tiền đè rồi thì đợt sau thì gãy mất kkkkkkkkkkkkkkk

2 Likes

Chủ tịch quá cứng.

Ct mà dã liên tọi chắc gãy thật đấy bác

2 Likes

đợt này mà vào khoa chỉnh hình đốt sống cổ với bên chỉnh hình mồm miệng thì toàn là đệ A7 cả bác ạ, bác sỹ còn kêu trời luôn kkkkkk

4 Likes

Uy tín đấy không đùa dc đâu thập kỷ này dig vượt vhm là cái chắc cổ đồng Dig lồi mỏ

1 Likes

Ae hôm nay có thấy thằng Trung Phạm đâu ko.Con lợn đấy mọi lần nên cũng hót mà xuống cũng hít nhanh lắm cơ mà,hôm nay ko thấy nó thấy thiếu thiếu​:rofl::rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Kiểu này đề nghị A7 với chủ tịch chi cho cổ đông tiền viện phí.tiền đè trật khớp cổ mất thôi kkkk

1 Likes

KHOE VỚI NGƯỜI THÂN THÔI,KẺO KHOE PHẢI THẰNG NÓ BÁN LÚC 2x 3x RỒI LẠI ĐÁNH NHAU TO

75 Likes

Một Nhóm chuyên gia bị tâm thần sau khi full magil thép , bank …iiiii

kkkk vâng cảm ơn lời dạy bảo của CT ạ e tặng CT 1k tim ạ :heart: :heart: :heart:

2 Likes

Thiếu bạh huệ :))

1 Likes

DIG gia tăng thôi, ít đu bám hơn CEO.

1 Likes

Theo A7 đầu tư NHÀN, làm 1 phút ăn cả năm

2 Likes

Hôm nay chim lợn chết hết rồi thì phải.Cái tội không chịu TIÊM VACXIN A7 lên nhiễm covit chắc Đang thở O2 hấm hối rồi.Kkkkk

Múc DIG nhanh AE!

Múc nhanh auto giàu!

Hi chào mọi người. Nay xôm quá nhỉ

Bục diều rồi CT ơi :)))