DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Múc xúc húc

5 Likes

1 Likes

Bác ơi Người bán là họ mua bán theo mục tiêu của họ. Có họ bán thì mình mới mua đc chứ ạ, ai mua cũng đc ăn thì phải cảm ơn họ ý bác :stuck_out_tongue_winking_eye: e thấy chửi họ ngu là hơi tội cho họ, hơi mất phục phần của mình bác ạ.
E là đang săn để mua thêm, ai bán e mua e cảm ơn rối rít

1 Likes

Ceo nóng quá ,Mik chuyển hết all in sang Dig.Quỹ đất ôm lâu giá rẻ lại còn đầu tư công đường vành đai khu vực phía Nam .Quá đỉnh.Dig là con khủng long,sánh ngang VHM chứ ko thể là top 3 được

3 Likes

Bác ơi e là đàn bà 1 nách ck và 2 nách con :rofl: chỉ tiếc k mang nhà đi bán mà all in thôi ạ. Học kinh tế 5-6 năm nay ra trg, và thị trường CK chưa đc 1 tháng hữu duyên nghe chỉ dạy A7 như đc mở cờ trời bừng nắng hạ đó bác.
Nhìn đằng sau những ng nổi tiếng là bóng dáng quân sư của “đàn bà” đó bác ạ :laughing:

3 Likes

1
Nằm trọn trong vòng tay của DIG.Khu Long Tân quá đeph

3 Likes

Họ bán nhưng họ lại khoe ra thể hiện m khôn hơn người vì chốt lãi đúng đỉnh thì bị ăn chửi là ô kê bác nhé, chứ cư im ỉm thì ai nói gì đâu bác

3 Likes

Ô kê bác bên trên e cũng đã có xin lỗi 1 chị rồi chắc chị chưa đọc, nhưng ý của câu e viết là e nói tầm nhìn nó còn ngắn hơn chị em chị nhé, tiếng việt mình rất phong phú và nên hiểu theo đúng hoàn cảnh, còn e kg bao h có ý hạ thấp chị em phụ nữ vì bà mẹ e đều là phụ nữ cả mà, và phụ nữ thì tầm nhìn luôn ngắn hơn đàn ô là luôn đúng chị nhé, thế giới chỉ có 1 bà trưng 1 bà trắc 1 bà võ tắc thiên và 1 bà angela markel thủ tướng đức thôi c nhé

1 Likes

Còn e cho chị 1 câu của Tào Mạnh Đức ở nhà vợ nói gì làm ngược lại là thành công chị ạ

4 Likes

Huệ Bạch Tạng nữa :relieved:

1 Likes

kkkk e cũng thấy thế bác ạ chứ có cái gì đâu mà cứ phải căn ke kkkkk

1 Likes

bù lãi suất là gì bác giải thích giúp em với được không ạ? em google mà không có. e cảm ơn trước nha!

Là bank cho bạn vay, ví dụ lãi vay đáng ra là 8% thì nhà nước hỗ trợ 1% nên bank thu của bạn 7% còn 1% nhà nước bù cho bank.

4 Likes

Có nhóm nào trên ■■■■ hay ■■■■■■■■ cho DIG ko ak

Tào Mạnh Đức cũng bị Tư Mã Ý hớt tay trên, Tư Mã Ý là người được Gia Cát Lượng tặng Yếm. Hỏi rằng phải có phẩm chất gì để chiến thắng nhỉ. Kkk

kkk suy nghĩ rất tiến bộ bác ạ nhưng e cũng rất tiếc đó là tư mã ý có cái mà chị em kg có, và cái đầu óc của tư mã ý nó vượt xa người bình thường bác có thể hiểu đc, tư mã ý biết m kém và yếu hơn và biết rằng chỉ cần chờ đợi thì kg cần đánh gia cát lượng cũng tự hết lương bệnh tật mà phải rút lui, còn gia cát lượng thua tư mã ý vì chiêu kích tướng thất bại, thực sự e thấy ví dụ của bác nó cũng ra gì đó nhưng hơi bị lệch pha hay nói là quá là kg liên quan vấn đề ở đây bác nhé, bác đọc điển tịch mà lại kg hiểu nội dung cụ thể như thế nào thì đó là cái bệnh học vẹt rất đáng trách của đám chiên da đó bác, bác đừng theo vết xe đổ của đám chiên da đó kg giàu sang đc đâu.

3 Likes

Đúng diễn viên hài, kk
Có cu em @Trung_Pham123456 tấu hài cũng vui
Năm nay có xin dc chân lon ton Táo quân nào ko hử Trung

1 Likes

Tư mã ý đây gọi gì

3 Likes

Ka ka

1 Likes

kkkkk có người chê bác là bác nhận yếm của khổng minh mà kg ra đánh đó, e chỉ giải thích cho ng ta hiểu ra vấn đề thôi bác ơi :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes