DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bác Tư đang bận chăm con SCR, e thấy nay lên tí thôi mà ae bán như phá mã vậy bác ơi, kkkk

2 Likes

Giờ mọi người còn đang Ối Á Thủ Thiêm
Đợi chút sẽ biết Ối Á Hự Long Tân :joy: → DIG vô đối

1 Likes

Từ từ rồi khoai sẽ nhừ, ko phải vội

2 Likes

Lồi mồm

1 Likes

Cảm ơn thầy A7

Đầu tư ko xem clip này uổng phí cuộc đời. Xem xong giàu khó cưỡng

47 Likes

Thầy dậy sớm thế hôm nay lại 5_7% rồi​:star_struck::star_struck::star_struck::stuck_out_tongue:

2 Likes

Tuyệt vời quá Chủ Tịch !

1 Likes

Vừa sáng ra đã đc thầy chăm lo cho các đệ tử món ăn tinh thần món ăn bổ não giúp thay đổi tư duy tầm nhìn và khả năng kiếm tiền vô địch, quá tuyệt vời chúng e cảm ơn Thầy A7 ạ :heart:

8 Likes

Mang tiền về cho mẹ. All in đê i gờ cho mẹ. Nghe lời thầy A7 dùm cho mẹ.

Hỡi các con giời đang xây dựng cuộc đời bằng việc bơi theo thuyết thiên thời của A7

Nếu đất vào chu kỳ tăng giá, các con giời đổ xô đi mua nhà, mua đất thì một khu dự án của DIG có thể bán hết chỉ trong phút mốt.

Câu chuyện của SJS hay mới đây là CEO vẫn còn đó, và ae thử tưởng tượng cái cảnh mỗi căn chung cư DIG bán vài tỷ, đất nền bán vài trăm triệu/m2 ở các vị trí đắc địa, mà giá vốn chỉ có vài trăm nghìn lấy từ hàng chục năm trước, thì khi giá đất x2,x3, giá cổ phiếu có thể phi lên vài chục lần.

Mỗi năm bán một hai dự án thì ối zồi ôi tiền nào cân cho lại, có khi phải dừng bán, tranh nhau đặt gạch như thời kì bao cấp.

Giống như A7, xưa ông bà già tôi bán cái khách sạn 200m2 đất ở, 100m2 bãi để xe giá 5 tỷ đi đầu tư may mặc chết thẳng cẳng đến h cố gắng tích cóp mua được căn nhà 2 tỷ thì cái khách sạn cũ ở Hạ Long cũng phi lên 60 tỷ. Chỉ trong vòng 10 năm mà nó đã vậy ae nếu không nhận ra lời A7, chắc chắn sẽ chịu chung số phận thời bơm tiền.

Khách sạn cũ nhà tôi ở tổ 1 khu 7 phường Hồng Hải, Hạ Long, Quảng Ninh. Sau thập kỷ này, tự tay tôi sẽ mua lại nó để sửa sai cho ông bà già, ae đợi đấy.

27 Likes

Chúc mừng cụ và chúc cụ mua lại sớm. Sau này nhà em đi Hạ Long xin qua tá túc khách sạn của Digger bác nhé :slightly_smiling_face: lời văn của Cụ đọc nghe như " Hịch Tướng Sĩ" rất giàu năng lượng.

1 Likes

Chúc bác sớm tậu lại được nhé!

2 Likes

image
:purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:

7 Likes

Ae thắt dây an toàn mạnh vào nhé, ae đã cùng DIG tổng và thầy đi hết tập 1 đã đến chân sóng rồi. Tập 2 là tập rít ga rất mạnh, ối dồi ôi, ối dồi ôi…CL sẽ càng ngày càng mạnh đó bác, kkkk. Bọn VTV qua quảng cáo cho DIG thế cơ mà. Chuẩn bị tranh cướp mạnh, Đợt này mình rất mừng vì DIG tổng đã đồng loạt khởi công hàng loạt dự án lớn, trước cả bơm tiền, điều này rất quan trọng, tốc độ thi công nhanh rơi đúng điểm rơi của đỉnh nữa thì ối dồi ôi, kkkk

3 Likes

Long Tân (Pudong Sài Gòn) không khí ở đây trong lành mát mẻ. Vành đai 3 thông xe, cầu Nhơn Trạch xây dựng đến Q2 15 phút. Nơi đại gia hưởng thụ cuộc sống trong tương lai. Chỉ tiếc là không còn lực để ôm DIG thêm nữa bà con ơi, em nghèo quá, sao bây giờ huhu

12 Likes

DIG sẽ kg phải là những chiều tím mà là những sáng mở mắt ra đã tím cả bình minh bác nhé, a e nào mà kg chịu tập cho cứng cổ với thẳng lưng thì cần thận tiền nó đè cho lại cong vẹo hết cả bác ạ kkkkkkk

3 Likes

Chủ tịch và A7 đã cùng tên cùng tài năng lại cùng có tính hài hước kkk

1 Likes

Thời Bơm $ , a e chú ý tiêm vaccine A7 vào nhé !!!

2 Likes

Bọn nào ko xem clip và học tư duy của thầy thì giờ chắc bốc mả hết rồi . Ae cổ đông DIG ăn lồi mồm đều nhờ có thầy A7 khai thông nhãn quan ! Đa tạ thầy

4 Likes