DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Tôi giờ suốt ngày đi tập gym để gồng lãi, và có sức khoẻ còn tiêu tiền , chứ giàu sang phú quý sắp đổ vào đầu nghẹo hết cổ ae cổ đông DIG rồi kkk

4 Likes

Chủ tịch cho lên từ từ để em lên tàu thêm với ạ :slight_smile:

Bác nói chuẩn rồi, mở mắt ra tím rôiif đó bác, kkk

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl:khổ thế bác ạ giờ a e DIG ra đg muốn khép nép khiêm tốn nó khó lắm bác ạ, nên bác CT có dặn rồi ra đg thì tránh cái bọn nó bán DIG giá 2x 3x ra kg lại cãi nhau đánh nhau to đó bác kkkkkkk

3 Likes

anh em DIG nằm im, nín thở bóp cò :))

A7 bảo rồi, thằng muốn bán thì k có hàng, thằng muốn mua giờ phải xếp hàng thôi =))

ghen ăn tức ở là đặc tính của loài người, a e ăn nhiều thì cũng lên kín lại :), ngoài kia bao nhiêu người đói kém, mình đã ngồi tàu vip thế này là nhất quả đất rồi, cũng lên khiêm tốn lại. :slight_smile:

1 Likes

vâng bác ạ cái thế này thì đỡ làm sao đc hả bác kkkkkk, nên hqua thấy vtv đưa tin là e phải vội nâng cấp lên 200k trc tết âm ngay, quân giặc ngoài kia nó hung hãn và lắm chiêu trò lắm đó bác :laughing: :laughing: :laughing:

4 Likes

Trần truồng rồi AE ơi!!!

1 Likes

L14 lên gần 21k, kinh khủng… DIG CEO cưởi truồng tiếp

1 Likes

cầu nhiều mà cung không có hehe

1 Likes

DIG nay dẫn lối cho CEO???

2 Likes

cổ đông dig ceo l14 thất nghiệp hết r mở mắt ra trần r coi ngó gi nữa :joy::joy::joy:

1 Likes

Oh nay nghỉ ko giao dịch à các cụ ?

1 Likes

Nay có giao dịch ko bác

1 Likes

Bên CII ns CII phải hơn DIG nghe mà buồn nôn.Ăn hôi vụ thủ thiêm chứ nhìn lãnh đạo và quỹ đất chưa tuổi so vs CEO chứ đừng ns vs DIG

2 Likes

L14 DIG CEO chấn động tam sàn bọn lều báo bọn chiên trứng bọn CL môi dẫn … và bọn F0 bị đám kia tẩy não giờ đang chết lặng câm nín ú a ú ớ đéo biết nói gì tâm thần phân liệt cả, xấu hổ nhục nhã ê chề và lại càng ghen hận với a e chúng ta kkkkk

8 Likes

có ông anh vẫn miệt mài khuyên tôi chốt DIG, còn tôi vẫn miệt mài ôm DIG,KKK

4 Likes

kkk mở mắt ra là xong rồi bác ạ, a e DIGGER nhàn lắm e xin pha ấm tửu trà để mời các huynh đệ chém gió cho vui kkkkkkk

1 Likes

họ càng lấy DIG ra để so thì càng chứng tỏ DIG là cây tre mới và tiến tới a cả trong làng BĐS VN bác ạ kkkkk

2 Likes