DIG hành trình đến 500k không còn xa!

CL con me mày, Bố nói có đúng ko?

Thôi Anh em bình tĩnh, mỗi người nhường nhau chút

Có chuyện cười đây mọi người, xem chiên za lên VTV phán này

1 Likes

Cái dcm mày mày để ảnh thật bố xem cái mặt ngu cờ hó xem nào

2 Likes

Mày thích cà khịa ae tao ah, chim chuột thoải mái nhưng đừng có chuyển giới tính vào đây mà gáy! Ko đủ tuổi gáy với ae ôm từ 2x,3x đến giờ ko rơi 1 cổ, chỉnh là để múc. Hạ đẳng!

1 Likes

Mặt mày nhìn ngu bỏ mẹ, Bố mày nói phân phối nhà, xe… mà mày cũng nhảy vô

Nói như thánh này thì hàng Quyết còi còn phải tăng vài chục lần nữa. cứ chia tách giá tụt xuống là lại phải tăng vài lần cho hợp vs thị giá của con khác chưa chia :slight_smile:

2 Likes

thôi kệ cmn đi bác… care làm gì, trẻ trâu ấy mà

2 Likes

Bố mày còn ôm trước cả mày nữa đó Con ạ

Phân cái dcm thằng dở này

1 Likes

Vì sao CL bị chửi và vì sao nhiều bác bị chửi, bởi lẽ khi bỏ tiền vào 1 mua cổ phiếu, đó là tiền thịt, là tiền mồ hôi xương máu là tài sản mất rất nhiều thời gian mới kiếm được để mua cổ phiếu. chính vì thế nên chúng tôi yêu cổ phiếu đó, vì nó là miếng cơm manh áo của gia đình. Còn mấy con CL vào hù dọa tung tin đồn nhảm thì bị chửi là đúng, đụng đến miếng cơm nhà mày mày có chửi ko nói gì bọn tao. Bọn tao yêu cổ phiếu và yêu cách tư duy của thầy A7,nhờ thầy mà khai thông suy nghĩ, nhờ thầy mà nhiều người đổi đời, chí ít cũng có thêm được 1 khối tài sản dù ít dù nhiều. chính vì vậy chúng tao yêu cổ phiếu và cụ thể ở đây là DIG, nên ko có gì là cuồng hay say đắm cả. mà là máu và nước mắt nên phải bảo vệ tới cùng.

7 Likes

Thầy A7 phán chuẩn thật, bán chán lại phải mua cao. Em bán 90 phải mua lại 96. H ủn luôn lên 110 cong đít lên. Ae lấy em ra làm gương mà nhận lỗi mà quy phục.

12 Likes

nói ko ngoa chứ nhóm này ko có những người nhiệt tình như bác @tainguyen hay cụ @Thudao.com @lang_khach_oilngas , vân vân và mây mây bác nhiệt tình bảo vệ thì nát mẹ lâu lắm rồi, còn gì tới giá này nữa

5 Likes

Biết nó chim lợn tuổi con cháu nhưng điên quá chửi nó bác ah. Thế mới biết ngày trước thầy bị cái bọn trẻ trâu quấy zầy vừa tức mà ko làm dc gi chúng nó. Phân tích như vậy để anh em giàu nhưng bọn dc thuê này vào cắn càn. Cũng tức cũng ức.

4 Likes

Các bác đang hiểu nhầm nhau thì phải. Hết sức bình tĩnh. Bác D cũng lưu ý dùng từ ngữ tránh hiểu lầm.

tôi biết nhiều mã x5 x7 lần,nhưng DIG thiên thời địa lợi nhân hòa, nó còn nhân hòa trong cả cái nhóm này nữa, đoàn kết thật sự luôn, chưa có topic nào có được

2 Likes

E cũng tranh thủ b/c các bác tin hoan hỷ là e đã thuyết phục được vợ giải ngân, mai nhà em all in hết những gì mình có ạ.

3 Likes

Lũ chim lợn gen ăn tức ở, chúng nó chim chuột vào bank, hỏi hơn 2 tháng bank ntn, nói đơn giản cách đây 2 tháng mình mua con bank bvb, khôn lanh biết A7 mình bán và vào dig giá 56 giờ x2 rồi, chứ lúc đó ở lại bank giờ ăn lol cũng méo có mà ăn. Đợt 76 về lại 60 là do đội đức lòi cu thấy cái lợi trước mắt mà ko thấy cục kim cương ẩn bên trong, bán xong sàn 3 phiên giờ vẫn dig vẫn phi ầm ầm.

2 Likes

Tôi nói phân phối Nhà, xe… thôi mà 1 đàn Cờ hó nhảy vô, kkk

Chúc mừng cụ quay vào ô độc đắc. Thuận vợ thuận chồng giường bê tông cũng sập. Ấy nhầm, tát biển động cũng cạn

1 Likes