DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Dạ, hoan hỷ ạ, cũng mãi mới thuyết phục được giàn thiên lý ạ.

1 Likes

chưa có gì là muộn, bạn mua bán thoải mái, ko nói gì là ok nhưng bán 9x rồi hô về 7x để mua lại giá rẻ thì ko ổn lắm, anh em họ ôm hàng mà mong thế thì họ khó chịu. Ngoài kia Media, chim lợn, broker mỗi ngày nó ủn ra 1 đống tin, thậm chí giả danh A7 hô bán, nếu nghe nhiều quá, ko lọc dc sẽ bán non rồi mua lại, tốn phí, mất thêm 1 đoạn giá.

2 Likes

Giàn thiên lý vững là yên tâm rồi

Ko phải chú chờ về 76 hả :))) khà khà, biết quy hàng là tốt

1 Likes

IMG_20220105_203051
Kk
DIG giờ chấp các thể loại chym lợn, ysl rồi cụ Vice

4 Likes

Thiếu j cách nói, nói kiểu phân phối anh em họ chửi cho Thôi ko mất hoà khí nếu là cổ đông Dig

Thuận vợ thuận chồng chắc chỉ có Dig, hầu như nhà nào chồng thích Dig thì vợ cũng thích thậm chí con cái bố mẹ cũng muốn sở hữu Dig

2 Likes

Cái dcm con mẹ mày đẻ ra mày cho đau lòng. Dm mày nói mà mày còn ko dám nhận ah con cờ hó

2 Likes

kkk dùng thuật ngữ đếm cua trong lỗ để nói thì khác gì đang nói thầy A7 đâu, cái bọn chiên trứng này nói thì hay nhưng làm thì toàn con đen con trắng lậm lờ, thầy A7 nói đếm cua nhưng có phải con nào thầy A7 cũng đếm cua đâu nó cũng phải có cơ bản tốt quỹ đất sạch lãnh đạo đồng lòng uy tín và đc thừa hưởng trực tiếp từ thiên thời, chúng nó lại cứ cả vú lấp miệng em đánh đồng tư tưởng của thầy A7 mà kg xem thầy A7 nói cũng trong trường hợp ntn, còn VHM thầy A7 cũng khen nó tốt nhưng giá nó đã phản ánh hết cái tốt rồi còn nếu VHM x2 thì có ai phản đối đâu nhưng trong khi VHM x2 đc có 2 lần thì DIG đã x30 lần rồi, chiên da mà nói ngu như thế thì bảo sao đám F0 chả bị nó dẫn đi nhảy cầu cả kkkkk, còn nghiêm túc hay kg nghiêm túc thì nhìn vào tài khoản của đệ tử A7 là biết nghiêm túc thế nào rồi, chẳng nhẽ a e mình vào đây chỉ chém gió cho vui chiên da mà phát biểu như bọn trẻ trâu nản cho cái trình dân quê

5 Likes

Nhìn mặt mày ngu bỏ mẹ, kkk

Trong room Dig tôi đánh giá rất cao sự nhiệt tình của ông Tài này, có lẽ thời gian dành cho Dig với anh em choáng hết thời gian vui chơi của bạn giờ lại rủ thêm ông anh Trí vào để làm vững mạnh cộng đồng Ta, không những diện cl mà phương diện kiến thức cũng khá sâu trên quan điểm người kinh doanh. Rất trân trọng đóng góp của bạn mời 1 ly trong kì đhcđ nhé, chúng ta đi cùng nhau thật xa và thật xa với Dig!

6 Likes

Ngu vì úp mặt vào l con mẹ mày đẻ ra thằng ■■■ con như mày

1 Likes

Cảnh cáo ông bạn một lần nữa ko cà khịa nữa!

1 Likes

Em biết cậu này, hay viết. Còn đi dạy nữa.

Trong Tình huống này rất dễ thấy cậu bé đánh tráo khái niệm. Liệt kê A7 vào cùng các thể loại tép, không cùng dòng.

Rõ ràng rằng, không có bằng chứng nào cho thấy A7 có liên quan và/hoặc gây những hậu quả như những chú khác được kể cùng.

Chỉ bò mới bị nó dẫn dắt.

Vào một nơi để anh em nó chửi cho thì cút cm đi cho gọn D-1987

1 Likes

Mày ngu quá, đọc đc ty xong ra sủa

dạ vâng e cảm ơn bác đã mời e thì e cung kính kg bằng tuần lệnh, mà bác nói trúng tim đen e rồi :)))) tại ng ui chưa có covid thì lại hạn chế đủ đường, nên e đã coi room DIG như là ngôi nhà của mình rồi bác ạ kkkkk, hẹn gặp bác tại Đại hội đồng cổ đông kkkk

4 Likes

Em ôm Tỷ trọng DIG nhiều nhất là em theo sát bác lắm Kk

1 Likes

mai vao dc nua k ae

Tím cái không còn chim lợn các bác lại mắng nhau à??? Nghỉ ngơi giữ hòa khí đi, có hiểu lầm thì bỏ qua cho nhau. Để sức cho mai sau nếu có CL :slight_smile: