DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Nói chung thì bản thân mình cũng có quen biết nhưng tự dưng lôi vào đánh đồng nghe nó hơi vô lý, còn trợ giảng của ông HMT thì cũng bth thôi mà :grin:

2 Likes

mai mua dc ko ae

Bác quay đầu là bờ đi để trở về .Quy phục thiên triều ko bao giờ là muộn cả kk

Vào đọc hộ cái

Giả dụ em là thằng máu gái. Bác không, :slight_smile: mà ghép em cùng bác vào “đội máu gái”. Thì là hỏng, bác nhờ

Ngu còn tỏ ra nguy hiểm. Mù cũng nên thấy mờ mờ là vol càng ngày càng co lại chứ. Nhờ mấy thằng ăn non như mày rớt hàng đếch dám mua lại nên thanh khoản mới càng ngày nhỏ đi đấy hiểu chưa cu?

1 Likes

Ko nghiêm túc nhưng ra tiền là được chứ cứ nghiêm túc mất tiền là ngu.Sinh ra bọn chuyên gia này càng làm bộ phim thầy A7 đạo diễn thêm sinh động kk

1 Likes

ảnh em sưu tầm từ fb chị Cat Mai Nguyen (a e hay xem youtube video của thầy A7 thì sẽ biết là chị Tươi Nguyễn), thầy A7 bây giờ quá hót rồi thầy vừa đẹp trai lại phong độ lại giúp bao người thoát khổ bảo sao anh chị em ngày thì rụng trứng đêm thì lại nằm mơ thấy thầy A7 hết rồi kkkkkkkk

5 Likes

Thực tế thì mình thấy ông bạn đó viết hơi sai hoặc chưa hiểu rõ về DN cũng như coi ttck như 1 bộ môn cờ bạc vậy :grin:

2 Likes

Vãi cái nồi, Mày mua giá nào hả Cụ?

anh zai Lòi cu ta về TA, FA kiến thức trải nghiệm đầy mình còn phải sửa sai. bác sửa sai là đúng rồi, thôi tật chốt non đi nhé haha

2 Likes

Dạ em đọc từ đầu bác ạ :). Một là có ý trêu (như lời người ta giải thích), hai là có ý khác như đúng văn tự đã viết. Nhưng mà thôi kệ đi. Giữ sức mà ngắm hoa tím cho tâm hồn nó phơi phới bác ạ.

2 Likes

Kk nếu có dịp đi ĐHCĐ DIG em sẽ tìm anh đầu tiên à không tìm thầy trước đã :joy:

2 Likes

Nói thế cụ ý ngại đấy. Kkkk

1 Likes

a nhớ rồi hôm đấy a sẽ để sẵn 1 ghế bên cạnh dành cho e nhớ kkkk

3 Likes

sếp ơi sếp bơm cho IDC tí oxy sếp ơi!

Thầy oi thầy cho em hỏi riêng con Hut tasco nó có 49,1 ha Xuân Phương mà ko biết nó có làm ko thầy. Vì em mua đất đối diện chờ nó làm thầy ah

1 Likes

May là rủ Trí cộng tác với Tài.rủ cụ nào tên Chí+tài lại mệt cụ Tài kkkk

2 Likes

Gia đình chủ tịch và hàng loạt lãnh đạo DIG đang cho người thân múc cổ phiếu nhà. Trận này đánh lớn nên ai cũng ra sức góp gió thành bão mà.
Có hai bà chị cũng lớn tuổi múc 50tr thấy mà rưng rưng khoé mắt. Các bà các mẹ còn xông pha vậy ae đàn ông con trai, rung hai ba nhát chạy mất dép. Thế nên bác @tainguyen ns nhiều ông ko bằng đàn bà phụ nữ cũng đúng thôi.
Riêng tôi là cứ phải hết chu kỳ bơm tiền rồi tính tiếp. 5 năm nữa r muốn ra sao thì ra.

13 Likes

Lão dạy chí phải😅