DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Kkk tôi thấy sao ns vậy thôi ak. Cụ quá khen.

1 Likes

Đừng hỏi A7 con nào nữa. Để A7 nghỉ ngơi. 3 con A7 nói rồi cứ múc nha bác cổ đông cứng DIGGER

Em nhà đầu tư mới, May biết được thầy A7, Ngày nào cũng lên đây cập nhật thông tin, đọc từng Cmt của các bác để học hỏi, trao dồi thêm kến thức. Cảm ơn các bác nhiều ạ!!!

1 Likes

DIG bây giờ chắc 3 con số chỉ là dự đoán từng thời gian mỗi lần thay đổi số hàng trăm thôi

DIG tiềm năng hơn NVL mà nếu chỉ bằng NVL phải có giá 350k rồi

2 Likes

Kk

1 Likes

Xung quanh đây toàn là DIG âyyy
Chúc bà con DIG tuần này giao dịch tím nguyên tuần như logo DIG hình mũi tên bay xuyên nóc nhà vậy hihi

20 Likes

Cảm ơn người đẹp :heart_eyes: . Kiểu này đi ngủ lại có những giấc mơ tím tái rồi.

1 Likes

Tầm nhìn của em ngắn hơn, lão thấy 3 năm có được ko ạ😀

e cũng chung tầm nhìn với bác dư âm của DIG đến tận 2026 hãy bàn tiếp kkkkk

3 Likes

Chỗ thiên đường tím mộng mơ cảnh đẹp như tiên này ở đâu vậy bác kkkk

1 Likes

DIC Gateway đó bác. Khu căn hộ cao cấp. Đi thẳng một đường to rộng tầm 5 6 land mỗi bên đường tầm 3km tới luôn biển. Dân cư đã đông đúc . ô tô rất nhiều, dân cư ở đây là tuýp người có tiền có tri thức. Rất chất lượng

11 Likes

Bên Facebook ăn chủi chưa no à cu?
image

1 Likes

Giảm cái thằng cha m

2 Likes

Thằng ngu

1 Likes

Giảm cái mmm

1 Likes

Mất hàng rồi hả con

2 Likes

Thái Phạm lại đang hô phân phối, phi lí, ảo ma ca na da rồi mn ak.

1. Nhà nước vừa phải bơm tiền, nhưng vừa phải hạn chế lạm phát, vậy hỏi Thái là tiền đã bơm chưa, và chảy đi đâu? Tôi cũng không biết, nhưng dạo này quán phở gần nhà tôi đã tăng giá từ 30k/bát lên 35k rồi. Còn bên ngoài giá đất x2,x3 chưa đầy 1 năm.

2. Mặc dù nguồn cung bds hiện nay đang thiếu, nhưng có rất nhiều công ty đã bắt đầu triển khai các dự án lớn điển hình như DIG, có điều là bố bán khi nào thì ko ai nói cho Thái hay. Với tình hình như hiện nay, tôi ủng hộ chủ tịch DIG dừng bán tất cả các dự án. Để được giá rồi bán ra cho lãi nhiều.

3. Gói kích thích của chính phủ với hơn 100k tỷ đi vào đầu tư xây dựng cơ sở hạ tầng mà vo viên đổ đống cũng thấy phải đi qua nhà DIG khơ khớ vành đai 3, vành đai 4… chính phủ đều quyết liệt đẩy mạnh cả. Thái bảo không ảnh hưởng mấy, ủa alo. Thế con đường qua nhà bạn tự nhiên mở rộng, đẹp đẽ lung linh thì giá căn nhà nó đứng yên chắc.

4. Năm tới kể cả khi có hết covid đi nữa thì hệ quả của việc bơm tiền ồ ạt từ các chính phủ sẽ ảnh hưởng trực tiếp tới Việt Nam, ai bảo cụ nằm ở vị trí chiến lược lắm cơ. Mỹ lạm phát cao nhất lịch sử thì nguồn hàng nào dám chảy vào đó, lại khan hiếm thì lại bơm thêm, còn xuất khẩu lạm phát ra ngoài bằng đồng đô thì xin lỗi hôm bữa Việt Nam bán sạch đô đổi lấy tiền đồng, mà tiền nhiều để làm gì khi lãi ngân hàng bé tý, đứt gãy chuỗi cung ứng do dịch bệnh giá hàng hoá tăng cao, đi đi lại lại nó cũng quay về vấn đề tăng giá. Muốn không tăng giá mạnh thì lại phải đổ vào đầu tư công, vào đầu tư công thì lại quy ra đất, không vào đầu tư công mà đem hỗ trợ dân chơi ck thì nó lại oánh đầu cơ cho Thái, Thái lại ngồi ôm tiền mặt và hô phi lý thêm dài dài.

5. Dịch bệnh ảnh hưởng tới toàn thế giới trong ít nhất 3 năm thì cũng phải cần từng đó thời gian để phục hồi, đối với DIG cái lò xo nó nén từ hàng chục năm trước thì dư địa của nó khi bung ra theo tôi là không thể dưới 3 năm được.

Vậy nên thời kỳ A7 nói về việc cướp sớm giàu sớm, “mua là thắng, xúc là giàu không cần phân tích” đã bắt đầu rồi, ai không nhìn ra là bỏ lỡ cơ hội ngàn năm có một.

Ta có thể thua trăm trận, nhưng chu kỳ của DIG thì bắt buộc phải thắng.

21 Likes

Quá hay :grinning_face_with_smiling_eyes:

Đệ nó còm bảo thày ơi phân phối đc 13 phiên rồi bác ạ. Ha ha. … cái tus của nó tự vả vào mặt nó nào tư duy với tầm nhìn hạn hẹp…kkk

1 Likes