DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bùng phát một căn bệnh rất lạ , rất nguy hiểm…,.

1 Likes

vậy mới nói cứ làm ngược là auto giàu, có ông anh khuyên tới khuyên lui chốt, ngày nào cũng hỏi chốt chưa, bảo em ôm 2 năm nữa cho khỏi hỏi

Em nói rồi đó bác, đến tập, khi mà chuyện bơm tiền đã ngã ngủ, các thông tin tốt của DIG liên tục ra thì chỉ có ối dồi ôi, dòng tiền điên nó vào như thầy nói thì ối dồi ôi, kkk

2 Likes

óc lợn broker khát tiền phí thuế rồi kaka

2 Likes

Hôm nay lại làm bao chim lợn thất vọng rồi. Những người ôm CEO, DIG đến lúc này toàn cáo rồi. Chắc họ cũng đã nhìn ra được với quỹ đất khổng lồ, dự án đang sẵn sàng đươc bán có giá nhiều tỷ $ nên không có sự bán tháo diễn ra như kỳ vọng của 1 số người. Một khi niềm tin và kỳ vọng tăng lên thì cổ sẽ chẳng có đỉnh nào không phá được trên con đường tiến về giá trị thực của nó. Hãy nhìn L14 để thấy điều này :slight_smile:

4 Likes

Drh giở vào kịp ko thầy

Chỉnh trong phiên là múc a e

CEO sắp đuổi kịp DIG rồi đại ka.

nhốt bớt lại là phi

1 Likes

đường còn dài lắm bác ôm cho chắc nhé

1 Likes

e lại đủn cho nó chạy cho các bác nhé

17 Likes

còn một ít bác nào đủn tiếp cho hết đi kìa em trung bình giá riết giá vốn lên 3 con số rầu :joy::joy:

5 Likes

Toàn cổ đông chất lượng thế này thì DIG phi làm gì có đỉnh

1 Likes

Thái Dúi khuyến nghị mua Vinhomes kìa, anh em múc gấp ko hết hàng =)))))))

1 Likes

Em cổ đông còi ăn theo thôi bác, giá lên là phải nhờ mấy anh tay to mua mỗi lệnh mấy chục k

1 Likes

banh chứng thép lên được tí đã xịt, bds lên nhiều rồi hôm nay vẫn xanh tiếp chứng tỏ rất khỏe

có 01 CP cũng là cổ đông miễn là chung sức đồng lòng, đồng hành lâu dài cùng doanh nghiệp là sẽ có quả ngọt!

2 Likes

Tiền đang ào ạt chảy từ bank thép qua, dự là hôm nay lại CE rồi kkk

1 Likes

em lại vừa bán hết vhm chuyển sang dig, vhm cũng có khả năng lên nhưng sẽ chậm

3 Likes

Yêu gái ghê á, mà nhà còn tý thóc đem bán zô đợt trc rồi. Ko còn gì để ủn nè