DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Làm sao mà nhanh thế được. Vốn hóa DIG giờ mới khoảng 2 tỷ usd.
Tiềm năng DIG ngon hơn. kkk

Ae chốt coin rồi đi đâu, lại về đất hết thôi mà kk

Foresa Mỹ Đình 49ha đã xong Quy hoạch, đang triển khai đền bù GPMB, khởi công năm nay.

1 Likes

Cổ phiếu.
Và tương lai DIG cũng dễ vượt về doanh nghiêp.

37 Likes

Sống lươn lẹo coi chừng tuyệt tự đó con

1 Likes

Chứng kiến L14 cụ Bằng nhé

1 Likes

Vietstock bẩn bựa dùng L14 PR bán sách phân tích kỹ thuật nè bà con :rage:

6 Likes

3 Likes

Chim chuột sợ hết r. Chốn sạch. Kkkk

1 Likes

Em vừa vào mắng nhẹ

1 Likes

Em cám ơn bác. Vậy là em ăn cổ đất lại được ăn đất. Ù tròn rồi bác

1 Likes

Ae vào yên vị trí hiệp 2 bắt đầu

Đất giờ sục sôi mua tranh bán cướp mà các con zời hôm nay vác cổ đất ra bán thì có lỗi với vk con rồi. Thằng em chơi cùng em mua 2 con nhà khu C Glemxico trong có mấy tháng mà lãi sơ sơ 15 tỷ thôi thầy. Cổ đất cứ phải gọi là X5 X10 còn ít

6 Likes

DIG giá 3x chim lợn hô sập, tôi nói đó là món quà của thượng đế, lên 4x chim lợn vẫn hô sập tôi vẫn bảo nó là món quà trời cho, …lên 1xx bọn chim lợn vừa hô sập vừa khóc tôi vẫn bảo là trời cho…lên 5xx bin chim lợn chết hết tôi vẫn giữ nguyên lập trường…

Chu kì 2009 kích cầu có 17k tỷ bù lãi suất đất phi 20 lần. Trong khi đất chu kì trước khủng hoảng thừa nhiều như quân nguyên. Chu kì này bơm khủng khiếp, đất thì khan hiếm… Cẩn thận bán cổ đất xong cắn lưỡi
Kkk

54 Likes

Cảm ơn thầy A7. Thiên thời cải thế k… nào được ạ. Ae theo thầy A7 giàu sang phú quý.

1 Likes

cháu tin và khâm phục chú.triệu like

Những cổ phiếu như VHM dù tốt nhưng được gọi là siêu trường siêu trọng, cần một lực đẩy vô cùng lớn, có thể phải dùng lực đến gấp 3-4 lần DIG, việc càng đẩy càng khó khăn hơn gấp nhiều lần nữa mỗi lần nó lên mức giá cao hơn, đó là lý do vì sao VHM không thể đi nhanh được, với nữa dù có quỹ đất rất LON nhất, nhưng giá vốn lại cao hơn gấp nhiều lần so với DIG, em nói vậy lãnh đạo thấy đúng không nhỉ? ACE đang nắm DIG và đừng so sánh với VHM nhé, nó sẽ làm lệch lạc tư duy ôm chặt cp của chính mọi người!!!

1 Likes

Em đã bị DIG và A7 thu phục hoàn toàn. VOL bo cung, lãnh đạo không bán CP mà mua thêm. Em xin nguyện ngày nào cũng mua 200 cổ ủng hộ. DiG lên 200 hoàn toàn làm được!!!

4 Likes

Thế này DIG 500k 2022 là còn rẻ bác ạ

4 Likes