DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Sai lầm lớn nhất là ôm thép , bank…,…

Bọn khốn ăn T+ xong xả hàng, cho mấy thằng ■■■ này đu thật sự làm loãng DIG hết các bác!

kệ nó bác, phân tích kỹ rồi thì mình cứ nằm im cho khỏe

Ko xả thì ai đua ủn 2xx rồi 5xx rồi 7xx ??
Đội sút 3x ủn 5x bọn sút 5x ủn 7x…
Thế thôi mà.
Sút ôm mớ giấy lộn mất giá lại ủn thôi

58 Likes

Cám ơn Thánh A7 đã bỏ công sức & luôn tiếp oxy cho ace DIGGERS ạ!

3 Likes

Hnay T+ chốt lãi, nhưng T+ ko nhiều lắm đâu bác, chiều lại lên thôi, mà mình đầu tư giá trị thì bám vào giá trị doanh nghiệp để đầu tư, chứ sợ gì đội lái hay mấy ông T+, nó phải lên lên xuống xuống chứ có đường nào là đường thằng tắp đâu bác.

Lời thầy nói luôn là chân lý, từng từ từng chữ như đèn pha soi sáng con đường và thức tỉnh biết bao nhiêu a e :heart::heart::heart:

4 Likes

Chuẩn luôn gái. Đất k thanh lý đc vứt đó vài năm tăng ầm ầm. Râc vác về k bán đc càng cắt lỗ sâu.
Cả tỷ cổ bank mà kéo đc trần thì cả vài nghìn tỷ đồng kéo phiên đó, nhọc lắm

có 2 trường phái, một là ăn li ăn lai, hai là ăn cả mâm, cả 2 đều có ích cho thị trường. không có người ăn li ăn lai thì lấy đâu ra thanh khoản, không thanh khoản tiền lớn sẽ khó vào.

1 Likes

Tổng Vol ngày 31 chỉ 3.3 triệu. Sáng nay chắc nôn ọe hết rồi. Chiều lại phi mút chỉ.

Thằng này nói có vẽ có ăn có học, nhưng cũng dạng CL. Rành tí thời gian nói với thằng ngu này: nên nhớ khi lãi suất Bank lên đếm 17, 18% thì tất cả dn cũng ra đi hết ko chỉ riêng j dn BĐS, vì dn thể loại nào chả phải đi vay, ko vay thì chỉ ở tầm kd nhỏ lẻ bán tạp hóa ở nhà. Thứ 2, thời này sẽ ko có chuyện lên mức LS lên như vậy, vì VN đã học dc 1 bài học từ điều hành kinh tế vĩ mô, thời ông NTD với 11 cú đấm thép, đầu tư công không hợp lý, thất thoát… thành lập các tổng cty, tập đoàn nhà nước làm tan nát nên kinh tế, sự yếu kém trong đh kinh tế vĩ mô có lúc LS lên 20% nhé, thằng nào sống dc với ls này. Đó là tất cả bài học mà vn đã phải trả giá nên 2020 ko là nước cn dc. Thời này đã khác, từ bộ máy cp, qh vn giai đoạn này và vn phải đi lên thằng ngu ah

3 Likes

Thực ra nó nói đúng đấy, lúc lãi suất bank đến 17-25% là lúc bong bóng rồi, kinh tế suy thoái rồi. Nhưng cũng tầm 5 năm nữa - lúc đó Dig đã có giá 2.5t-3t/cổ rồi thì quan tâm gì nữa. Lúc Dig tầm giá 3t thì lúc đó Dig vào VN30 mẹ rồi nhé, nó nhìn cái tương lại kinh khủng mà hiện tại đéo biết đi múc đi mà trú ẩn tiền lạm phát. Một câu chốt " nó ngu mà tỏ ra nguy hiểm"

1 Likes

Thầy phán chỉ có chuẩn.

image
DIG tăng sắp bằng vốn hóa vhm rồi nhỉ

Media bắt đầu lờ mờ nhận ra, dự sẽ có làn sóng Đào tẩu từ các hội nhóm bốc cờ lùa Gà chạy sang là vô cùng lớn tạo SÓNG THẦN - SIÊU BÃO ĐẤT AE đánh chặn các cửa leo tàu không nó CƯỚP mất ghế VIP nha

2 Likes

17 Likes

Quá khủng khiếp

10 Likes

VHM ko ngon bằng DIG đâu

34 Likes

Thầy A7 tầm nhìn vĩ mô. Rất cảm ơn Thầy!

Ý anh là nói về doanh nghiệp, hay nói về cổ phiếu anh ơi?