DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đã bảo rồi đóng bảng 29 tháng chạp mở ra có quà.

sau 2 ngày tăng trần thì mấy thằng T+ giờ chốt lời theo đúng kịch bản cười như nghé, nhưng mai chính chúng nó lại ủn lên,không phải lăn tăn người anh em

3 Likes

Chu kì 2009 kích cầu có 17k tỷ bù lãi suất đất phi 20 lần. Trong khi đất chu kì trước khủng hoảng thừa nhiều như quân nguyên. Chu kì này bơm khủng khiếp, đất thì khan hiếm… Cẩn thận bán cổ đất xong cắn lưỡi
Kkk

43 Likes

Lũ ấy ngu. Mua DIG xong chơi T+ thì chịu, người ta toàn x2,x3, chúng nó ăn line.

1 Likes

Em fun tí, suýt nữa đọc của bác thành “chúng nó ăn loz”

2 Likes

Tôi và bạn và những anh e ở đây có tăng X2 nữa thfi cũng bán đi làm cái éo gì trong khi còn nguyên mâm cỗ đầy như cụ A7 nhắc kẻo anh em lơ đễnh quên mất, có mỗi việc nhàn như thế xúc hold xúc hold mà không làm được thì đừng hỏi vì sao nghèo!

2 Likes

A7 như Gia Cát Lượng cầm quạt ngồi trên đồi nhìn chiến sự. Tầm nhìn quá cao quá rộng.

1 Likes

Lấy tĩnh chế động, tưởng dễ mà rất khó. Bởi vậy cao thủ thì hiếm mà thấp thủ thì vô số :slight_smile:

Để xanh tí cũng được, ATC đè làm gì cho đau lòng nhau

Qua tuần có phim hay xem ha idol, chuẩn bị múc hàng giá rẻ :smile:

1 Likes

Biết thế thôi chứ lướt lát gì nữa bác….

Có khi nào tết âm lịch dig 250k thầy ơi.:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

Chuyên gia của cty ck mà nói như này Giám đốc VNDIRECT: “Bỏ lỡ cổ phiếu bất động sản trong năm 2021 là đáng tiếc, nhưng còn hơn bị dẫn dụ FOMO để rồi đu đỉnh” a e DIGGER xem xong có cười ỉa hết kg, nếu mà nghe đám chiên trứng này thì a e mình nhảy hết cầu rồi, cuối năm a e cẩn thận củi lửa đừng để bọn media chim chuột mất hàng thì tết này nhục lắm kkk

8 Likes

Ha ha vẫn là kịch bản muôn thuở, mang vài trăm nghìn cổ cuối phiên ra táng để quyết định giá 4 triệu cổ cả phiên là ý gì đây, hold là giàu nhé anh e ạ

2 Likes

Nay DIG có vẻ yếu rồi. Chuyển hàng qua CEO ổn hơn đó ae

Đánh đúng bài là nó kéo VNI lên 1560+/- (tương ứng VN30 kéo lên tầm 1575+/- ) xong đạp rũ phát tầm 70 điểm xuống 1500+/- nghỉ tết và gom hàng. Quả này nó làm tầm 18-20 hàng tháng sau phái sinh bác ạ. Chúng nó ăn cả phái sinh ăn cả gom hàng luôn chứ sang tuần còn quả gói kích thích chắc chúng còn nuôi cho F0 béo lên xong đúng thời điểm căng margin rồi vol tầm 50k tỷ cái đạp rũ :rofl: :rofl: :rofl:
P/S : bác Vice xuất hiện đa phần Dig đỏ nhé :upside_down_face:

1 Likes

Đm thằng bệnh này. Dig tím k thấy mặt đâu chỉnh tý vào gáy. Kkk.

2 Likes

Các loại lợn hiện hình sau tuần dài không có cám chén đây rồi.kkk

A, bác @Vice nhá, em biết rồi nhá. Liệu liệu mai kéo trần đi, cách nhật sẽ ko bị giải trình đâu :rofl:

1 Likes

Sử lý con lợn này nào các chiến binh