DIG hành trình đến 500k không còn xa!

tao sẵn sàng giơ tay chém bọn bim lợn chú mày

Cứ mỗi đợt chỉnh lại vào trang nghe chim hót, cứ mỗi đợt tăng vào đây nghe các bác ăn mừng, cứ thế cho đến 5xx nhoa.

Có ngay nè lão
Anh em có tiếc không?
Chi tiết bài chia sẻ tại đây nhé :point_right: Giám đốc VNDIRECT: "Bỏ lỡ cổ phiếu bất động sản trong năm 2021 là đáng tiếc, nhưng còn hơn bị dẫn dụ FOMO để rồi đu đỉnh"

thôi nay lại có cơ hội diệt CL r :)) ae cho mấy con CL cái cờ đỡ nói nhiều vào DIG chỉ lo k có tiền để mua thêm

Vâng, chấp chỉnh, cổ bds nói chung và DIG ns riêng chỉ chứa những bậc anh tài nhìn xa vạn dặm. Cứ cho mấy đứa nó nhảy nhót góp vui cho thanh khoản cụ ak. Quý I này DIG nổ to đấy cụ. Em biết có quỹ đang đứng ngoài thèm rỏ dãi ra rồi.

5 Likes

sắp tết media bơm thổi viết bài ngu như bò phản pháo cổ bđs tăng nóng mà kg có cơ sở gì đặc biệt trên vnexpress còn chỉ thẳng mặt gọi tên DIG và CEO, a e cẩn thận mất hàng nhé, đợt này media sẽ tấn công tổng lực rất là mạnh đó, mình xin cập nhật các bài viết media chim chuột:

2 Likes

mai tím đi cho cuối tuần CL thất nghiệp nay e gia tăng hơi mát :joy::joy::joy:

1 Likes

Ngon quá sếp ơi. Riêng cái dự án này đã bằng vốn hóa DIG rồi.

lên 2,5 triệu bố xem xét cut loss vào đầu mày. KKK

1 Likes

Hàng đang ngon nên nắm giữ, cơn sóng bất diệt

Cũng toàn mấy câu nhai đi nhai lại. Mà mấy ông bà này nói đúng rồi đó, họ đã bỏ lỡ lên tàu sóng BĐS, nhất là DIG. Với DIG dài hạn thì biết đâu là đỉnh cơ chứ, kkkk

1 Likes

Trên tam sàn có còn con nào ngon hơn DIG đâu, bán xong lớ ngớ dẫm phải mìn thì lỗ chổng vó. Mấy ô T+ hay nghe broker mua mua bán bán là như vậy. Trước kia chưa học được tư duy của thầy A7 mình cũng mua mua bán bán theo broker lãi tý là chốt hoặc cắt lỗ theo nguyên tắc cuối cùng toàn lỗ hoặc lãi thì ko đáng bao nhiêu, nhiều khi bán xong về sau toàn quay lại múc chính mã đó giá cao hơn…

2 Likes

Bác yên tâm bác ạ, dường như F0 giờ tiến hóa nhiều lắm báo đài càng phê phán thì họ càng tò mò tìm hiểu và càng tìm hiểu họ lại chấp nhận giá trị thực bên ngoài là BDS đang nóng. Và F0 nếu tìm đến được Topic, hiểu được gái trị của Dig, tiềm năng của Dig và thấy cộng đồng Digger như vậy thì Dig có khi lên 1 triệu trong 2022 luôn bác ạ :slightly_smiling_face:

3 Likes

Giảm có 0,99% làm như cháy nhà. Đái đéo qua ngọn cỏ thì đừng nghĩ đến việc gì dù là cỏn con cháu nhé

2 Likes

Fo giờ cũng ko dạng vừa đâu, họ lớ ngớ vào gặp thầy A7, học áp dụng ngay rất nhiều người thành công rồi đó, nhất ae 8x, 9x sau đợt này nhiều người trẻ sẽ giàu lên cho xem. Đại gia tương lai đó. Còn các Chiên za , kể cả những người đầu tư lâu năm với phong cách cũ, ít nhanh nhậy, còn bảo thủ sẽ còn nghèo đi nhiều. Kkkk

2 Likes

Em có cậu bạn vô thường cực các bác ạ, tím ngắt nó cũng cười, đỏ thẫm nó cũng cười, em tôn sùng nó quá, hỏi có tuyệt kỹ gì, nó cười rất tươi trả lời rằng “tớ bị mù màu bẩm sinh”. Tuyệt kỹ này lợi hại nhưng học khó các bác nhỉ🤑

Phó Thống đốc: Tăng trưởng tín dụng 2022 khoảng 14%. Bán đi, bán hết đi! :smiley: Phó Thống đốc: Tăng trưởng tín dụng 2022 khoảng 14%, nợ xấu cả tái cơ cấu 8,2%

Hôm nay tay to đè ATC gom hàng thôi. Giống giai đoạn trước tết Tây giá 8x-90. Trước ATC có vài giây tay to đánh tụt hơn 1 giá là hiểu

1 Likes

Rũ thì bank thép đỏ thôi chứ bđs ko giảm. Bọn bank thép lại quay sang gom bđs

Từ khoá hot nhất mxh giới đầu tư lúc này:

• A7 vĩ mô
  • cổ phiếu bds
  • thiên thời bds
  • lạm phát viêt nam
  • “múc, húc, xúc, cướp, giết”

A7 quá bá đạo -.-

7 Likes