DIG hành trình đến 500k không còn xa!

đoán đỉnh DIG là một việc làm quá khó các cụ ak.tôi chỉ biết cứ ôm ,ngồi im,điếc là giàu.kkk

2 Likes

Đã mơ thì mơ lớn lên,cầm siêu cổ nó cũng phải tư duy tầm nhìn dài rộng, không nên bó hẹp phải mơ như bác Thudao.com kia kìa

4 Likes

Nguyên tắc cuộc sống là " cố gắng đi tơi cung trăng bởi nếu gắng mà không tới thì mình cũng sẽ chạm tới những ngôi sao" bác ạ. Đến thời điểm này khó nói đỉnh lắm vì mấy phiên gần đầy có dấu hiệu đội nào đó đè giá (cả Dig và Ceo hnay cũng vậy) nhưng cứ đè trong phiên là mất và phải chấp nhận mua giá cao hoặc đánh úp ATC. Nếu tay to múc hết và cổ giao dịch tầm 1.5T/ phiên tương đương 0.2% CPLH thì khó nói lắm, dòng tiền F0 giờ hung hãn quá mà :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Bắc Vũng Tàu sấm vang chớp giật,
Đông Sài Gòn trúc chẻ tro bay.
Sĩ khí đã hăng
Quân thanh càng mạnh.
Tây Thuận Thành quân ta tiến đánh,
Nam Vĩnh Yên đất cũ thu về.
Cổ đông thép máu chảy thành sông, tanh trôi vạn dặm
Cổ đông bank thây chất đầy nội, nhơ để ngàn năm.
Thái Phạm gỡ thế nguy, mà đám lửa cháy lại càng cháy
Vẫn đương mưu tính lại còn chuốc tội gây oan.
Giữ ý kiến một người, gieo vạ cho bao nhiêu kẻ khác,
Tham công danh một lúc, để cười cho tất cả thế gian.

Nay A7:
Nam Minh Phương dấy nghĩa
Chốn hoang dã nương mình
Ngẫm thù lớn há đội trời chung
Căm giặc nước thề không cùng sống
Đau lòng nhức óc, chốc đã mười mấy năm trời
Nếm mật nằm gai, há phải một hai sớm tối.
Quên ăn vì giận, thiên thời suy xét đã tinh.
Ngẫm trước đến nay, lẽ hưng phế đắn đo càng kỹ.
Trời thử lòng trao cho mệnh lớn
Ta gắng trí khắc phục gian nan.
Anh em cổ đất một nhà, dựng cần trúc ngọn cờ phấp phới
Tướng sĩ một lòng phụ tử, hoà nước sông chén rượu ngọt ngào.

Than ôi!
Một cỗ nhung y chiến thắng,
Nên công oanh liệt ngàn năm
Xa gần bá cáo,
Ai nấy đều hay.

26 Likes

Chuẩn :)) cứ nhìn VN30 kiểu gì cũng thấy mùi chảy máu quanh đây, kiếm tiền vào canh sale múc thêm chứ nhỉ

Mai tranh cướp chứ làm gì còn hàng mà sale!

1 Likes

Quyết ko bán rẻ 1 phần Long Tân…nhưng đc giá thì bán đi tầm 4 5tỷ usd…thì có mà d.án chưa ra tiền đã đè ace gãy cổ rồi…Cp chắc mở mắt ra là trần… Trần cả năm

Tiền cứ nạp vào , thằng nào quăng dép thì nhặt haha

Nay đóng nến hơi xấu ko các b? Chắc cbi đi ngang mấy hôm

Bán mạnh đi ae digger nuốt hết.

1 Likes

Tuyệt vời ông mặt trời

cổ đông DIG CEO L14 toàn đi xe này bác ạ.:joy::joy::rofl:

4 Likes

Đánh dig ko nên xem nến, việc cần làm là chuẩn bị thêm tiền để mua vào

1 Likes

Bác làm thế là đúng lắm, chúng ta giải thích cho 1k người thì chỉ cần 10 người hiểu là đã quý lắm rồi, kg cần nhiều chỉ cần chất lượng, 200k trc tết âm ok nhé bác kkkk, 7 cây tím là lên 200k đơn giản luôn bác ạ :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Quyết chiến. Các tổ đã vào hàng ngũ kkk

Càng sợ thì càng phải mua. Mua cho hết sợ. DIG mãi đỉnh :+1:

Bác nói chuẩn vãi, em đây mò được topic và tham gia ôm dig luôn rồi, có tiền chỉ mua thêm :rofl:

Từ mai thị trường sẽ có pha đánh úp, banks thép đỏ lửa. Ép chỉ số nhằm cướp cổ bđs. Anh em có cổ đất nhớ giữ chặt.

1 Likes

Nay nhìn anh em bán DIG giá rẻ cho họ mà xót. Nó mới đạp tí chỉ số doạ mà nhiều anh em đã mất hàng. Từ mai còn có vài pha nữa. Giữ chặt vì tụi nó làm chỉ số để cướp hàng

1 Likes

Nhìn anh em bị chiên gia lừa bán rẻ dọa cho mất hàng hôm nay mà xót. Giờ chim lợn ngập trời đang hô hào muốn DIG xuống lắm để bno hốt, không ôm chặt rồi mất hàng quay ra mua Bank Chứng Thép cho bno xả vào đầu :))

1 Likes