DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chất quá!

Ngoài xã hội đấu giá đất toàn tăng 500-800% giá khởi điểm = 1 phiên. Bọn cổ đất tăng 5-10% phiên thế chỉ là muỗi
Kkk

54 Likes

Mai e có thêm 1tỏi5 chỉnh là e xúc thêm tuần trước tiền về xơm là e xúc rồi dig định giá 15 tỏi mĩ mà vốn hoá mới 2 tỏi sợ đếch ji chỉnh

1 Likes

Quá chuẩn luôn thầy ơi!

Cổ đất nền vùng ven sẽ luân phiên tăng giá! Quan sát sẽ thấy rất rõ! Cứ loanh quang vài tháng đã x2, x3 lần

1 Likes

tôi nói thật với bác câu này tôi nói với nhiều a e lắm rồi kkk, khi DIG giá 110 thì lên 200k người ta sẽ phải ao ước giá 110k của bác đó, lúc giá 70-80 tôi đã khuyên nhiều a e thân cận họ nói cao và tôi nói bao giờ lên 120k thì người ta sẽ thèm giá 7x đó, mà khi giá lên 200 300k thì tôi thấy thực sự 8x hay 9x hay 100 thì khác gì nhau đâu nhỉ :laughing: :laughing:. Sự giàu sang là do tầm nhìn và tầm cao quyết định bác ạ, cp đã cao sẽ còn cao nữa.

11 Likes

Thầy A7 đã nói đến thế rồi các ae biết làm gì rồi đấy. Cứ có tiền là gia tăng DIG rồi đợi lên 150k thì Ối, 200k thì Á, 300k 500k Hự, Biết thế !

1 Likes

vâng thầy, bđs mà cho lên thành bảng điện thì khối ông ối dồi ôi :))))

Mặc cho các chuyên gia, cty chứng khoán, nhà báo … Chim lợn nhưng các cổ bđs vẫn cứ phi. Kkkk

1 Likes

Quân sư cá mập còn thèm nhỏ dãi ae ạ. Kkk

Tuân lệnh A7

1 Likes

Lấy éo đâu ra kim cương cho ông này lắm thế, rồi loanh quanh cóng quá lại xúc lại cổ đất thôi bạn ơi!

đúng bọn chiên trứng với quân xù lông này nói thế nào cũng đc hay nhỉ, ăn đc thì kêu như kiểu sợ đếch ai biết, còn lúc mất ăn thì lại nói vuốt đuôi, chẳng qua bán rồi sợ đéo dám vào lại thì nói thẳng ra nhận lỗi sai đi đằng này lại còn nói đợi thời cơ mới, chu kỳ này mà đợi thời cơ mới chắc vài năm nữa kkkkk, đợi đến lúc cổ đất lên vài triệu 1 cổ thì lúc đấy chắc cắn ku mà chết :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Kiến thức của Đại ca cực kỳ gắn sát với thực tế

Bọn chiên da đang chìm chuột đấy. Thà thèm nhỏ dãi đứng ngoài chứ chúng khuyên ko nên đu đỉnh. Kkk. Đừng hỏi đỉnh cổ đất thời bơm tiền, nhìn thấy rơi mẹ mũ cối.

2 Likes

a e mình chống mắt xem đến lúc cổ bđs lên tiền triệu thì chúng nó có cay cú mà đi nhảy cầu hết kg kkkkk

1 Likes

Các chiên gia rất giỏi phân tích những thứ đã xảy ra rồi. Thử hỏi có chiên da nào 2 năm trc hô cổ đất chưa??? Hay xui húc thép húc bank.kkk.

1 Likes

Giờ ko ăn đc chúng quay sang chim chuột. Kkk. Còn chim lợn còn phi khi nào hết chim thì thôi. Hô hô

1 Likes

Quân sư ăn gạch, phím toàn bank với chứng thì khác kẹc gì F0

Thấy bảo cầm quỹ éo j cả nghìn tỷ danh tiếng lẫy lừng cơ mà