DIG hành trình đến 500k không còn xa!

97 cầm tinh con nghé mà múc xúc mạnh vậy a ngưỡng mộ r

Khi lòng tốt ko dc tin tưởng bác ơi. Tôi cũng khuyến nghị người quen vào Ceo Dig rồi họ bảo giá này cao ko x2 x3 dc sợ tăng nóng . Ceo tôi rủ vào lúc 5x Dig rủ vào lúc 7x. Mà đi ôm cổ bắt đáy đợi dòng tiền vào thì có chết ko cơ chứ. Thôi lộc ai người đấy hưởng tốt nhất ko khuyến nghị ai nữa làm gì cho mệt bác ạ. Trong khi đó mình phân tích quỹ đất vs tiềm năng của nó nhưng họ k tin. Kkk

4 Likes

Có Dig ko giữ bán đi đi tìm viên kim cương khác trên thị trường hiếm lắm
Chốt lại : loanh quanh lại giẫm phải cứt

Đất ngoài xã hội đang điên đảo lun, ở chỗ tôi mua miếng đất đầu năm ngoái có 500 tr, giờ cũng chả có cái dự án gì ở đó cả mà nay có nhà bên cạnh hỏi 3 tỉ có bán ko để em lấy :joy:

chuẩn rồi bác từ đó tôi kg bao h chia sẻ theo cách như thế với ai nữa bác ạ, vì m nói họ cũng kg tin, mà nếu gặp ai có duyên có tố chất thì tôi sẽ khuyên họ đi học và xem video của thầy A7 trước đã, nếu như ai có quyết tâm và thực chất muốn làm giàu từ ck thì họ sẽ đi học và những người như thế thì khi mình chia sẻ họ sẽ tin mình bác ạ, đó là kinh nghiệm của e sau 1 tg ấy e chia sẻ với bác.

7 Likes

Khuyên xong nó chỉnh cái nó quay sang chửi m. Nhục mặt. Cắt xong nhân 3.kkk

1 Likes

Tốt nhất là mang tiền về cho mẹ, đừng mang u phiền về cho mẹ khi không mua DIG.

1 Likes

Đừng tin ngay cả công ty chứng khoán danh tiếng

1 Likes

Cổ L14 sẽ nổ phát súng đầu tiên cho cổ bds tiền triệu.kkk

2 Likes

kể cả bác khuyến nghị họ mua thì chắc chắn 1 điều họ cũng chỉ ăn tầm 20-30% là té. không hiểu mua cái gì đi giải thích cũng mệt lắm.

5 Likes

Cũng gần trăm người nhờ inbox nhơ emtw vấn thêm và mua Dig, Ceo và đặc biệt là hold chứ ko trade bác nhé. Giờ những người đó thấy chỉnh kệ mẹ chứ ko theo broker nữa nên lãi cũng ngập mặt nên họ rất tin và lại đi share cái tinh thần của Diger cbo người quen bác ạ. Cứ mỗi người chung tay, Dig sẽ lớn mạnh hơn nhanh hơn và sẽ khó chỉnh vì những người vào sau toàn giải ngân 30% rồi chờ chỉnh mua thêm chớ không dám all in 1 lần mà :blush::blush::heart_eyes:

2 Likes

Em đến tận giá 70 mới có bạn bơm oxi cho để đấm DIG, em đấm nhịp đó 4 tỷ luôn và đến giờ chỉ ngồi nhìn, chỉnh vô tư. Nhớ những lần mua đầu cứ đấm vào là lỗ, có lúc lỗ bảng điện 250tr, may mà bạn bè nhiệt tình, khẳng định đây là cơ hội cuối cùng mua giá 6x 7x đấy. Đến giờ thì ngon rồi :smiley:

5 Likes

Tầm này điếc , lác lại hay. 3 năm sau có câu chuyện kể cho con nó nghe… Kkkkk

Chúc mừng bác, chưa đầy 1 tháng 50% rồi còn gì :tada::tada::tada:

Các bác mong lên e mong xuống để mua ! Mới đi vay mượn dc ít tiền liều mình mua thêm dig ceo l14

Quân sư cá mập mà ko đớp đc con mồi nào to béo thơm ngon thì nên xoá mịa nó nhóm đi cho đỡ nhục ông nhỉ. Hoặc nếu ko nhận sai mà quy hàng thiên triều thì quay đầu vẫn là bờ đây thấy hắn vẫn sĩ hão cho chết.

1 Likes

Bác nói đúng đấy, mình kêu bạn mình mua DIG lúc 7x, thì nó kêu kiếm cho nó con thị giá nhỏ hơn đi, xong mình bảo mua CEO lúc 4x cũng sợ cao, mình lại kiên nhẫn bảo mua DRH giá lúc đó 23k. Và y rằng xúc DRH xong đến 29k sút sạch, sút xong DRH lên 3x ngồi khóc ko dám nói với mình sợ bị ăn chửi, cuối cùng cũng khai thật haizz

1 Likes

Thua như nào bác?

Mẹ cụ cái con chim lợn này. Bọn bố mua giá bn kệ cụ bọn tao liên quan kẹc gì đến mày ? Cút mẹ mày về cái tổ cú của mày mà chết đi.

1 Likes

Cụ nào sút DIG chắc ko dám mua lại đâu nhỉ, ý nói KL hàng tỷ nhé, nhiều đám T+ còn lắc đầu quay ra ôm DIG chặt luôn kìa, kkk, ae mình cứ cầm chắc, đầu tư tích sản cổ ngon thì sẵn sàng ốp DIg bất cứ giá nào khi có tiền, DIG lên tiền tr mới tính chuyện nhé, kkk

1 Likes