DIG hành trình đến 500k không còn xa!

DIG 5 lít

9 Likes

chiều tối bé 97 mới thuyết phục dòng họ cho mượn vài tỏi nữa mai e lại ủn tiếp 20k cho nhà ta nhé :joy::joy::joy:

17 Likes

Nay Dig toàn lệnh mua to của cá mập, lệnh bán thì toàn của nhỏ lẻ. Cổ phiếu giảm mà klg mua chủ động lớn hơn klg bán. A e xoay tiền mà múc theo cá mập đi còn chờ gì

4 Likes

LONG TÂN 15 TỶ USD MÀ DIG HÔM NAY ĐỎ QUẠCH THẾ NÀY À
KIỂU NÀY BÁN CHÁN XONG CỤ LẠI CHO ĐUA MÚT CHỈ
DIG Corp - TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

128 Likes

Kk, VND mấy tháng trước nó khuyến nghị em mua Bank, buồn cười :rofl:

2 Likes

Cút mẹ mày ra ngoài đây là room DIG. Ae ơi! Băm nó!

3 Likes

Cụ cứ phát biểu là y rằng mai DIG tím lịm

1 Likes

chắc là bọn trẻ trâu hay chơi thả diều lướt sóng với bọn môi trên môi dưới nó bán thôi Cụ ạ, chứ a e DIGGER vẫn luôn đi theo và đồng hành cùng Cụ CT và Thầy A7 cho đến khi Công Thành Đại Cáo ạ

7 Likes

Bán chán lại ủn thôi ạ , DIG ai không nắm giữ nghèo đừng đổ tại số .

Cút mẹ mày ra ngoài đây là room DIG. Ae ơi! Cạo lông nó!

4 Likes

Cút mẹ mày ra ngoài đây là room DIG. Ae ơi! Băm nó!

Tiền của bọn bố, bọn bố tự khắc lo. Đít bố có bị giun kim, bố tự ngoáy, con đell phải thè lưỡi liếm đâu

5 Likes

Ô thế hợp quá, anh cũng múc allin cho dòng họ giá 9x. Giới thiệu với cô em anh là thudao, gọi anh là chai rượu nhé, vì anh lúc nào cũng muốn đổ vào ly <3

2 Likes

mày biết đây là giang sơn của DIG ko,cứ phải để nhổ nước bọt cho chết chìm ak.cút

700k/cp cho năm nay. X10 lần nữa cho các dự án còn lại nhé chủ tịch.

6 Likes

Bác mời anh Thái Công về thiết kế cho tăng giá trị đất của mình. Đất vàng thì phải có kiến trúc sư xứng tầm :slight_smile:

Chủ tịch đã gợi ý thì ngày mai cho bọn bán non ngửi khói

2 Likes

Em vẫn vững tin theo chủ tịch ạ. Dig quá đỉnh

Chủ tịch yên tâm. Bọn T+ hàng về bán ăn mấy xu lẻ ấy mà. Mai lại xanh tím bình thường.

Bạn sang zoom khác phím hàng nhé, ae ở đây ôm DIG vài năm tới lận, nên ko quan tâm cổ khác đâu, có hàng DIg giữ chặt, có tiền ốp thêm, kkkk

sắp nhận thưởng tết rồi,đỏ thì lại all in vào dig tiếp chủ tịch ạ:d