DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ae nằm gai nếm mật DIG lâu rồi CT, này xi nhê j đâu ạ, múc thêm gia tăng thôi ạ

1 Likes

Cổ phiếu đáng giá 4 con số

Mai công ty tôi có lương r. Múc Dig luôn và ngay. Ae ai theo tôi chúng ta lại hẹn nhau ở mốc 116.
Múc, húc, xúc, cướp, giết!!!’

8 Likes

Chủ tịch hơi bị chất đấy

Happro thì có cái đầu bòi ji mà lăng xê

1 Likes

Con thì hết tiền để vào chủ tịch ạ

Ct mai rũ bớt đi cho bọn yếu sl rớt hàng, rồi chiều cho ce cho bọn nó tiết đứt ruột chơi ct ơi😅

1 Likes

DIG đang được ShinhanSec VietNam cho vay tỷ lệ 50% nguồn ko giới hạn, ko có giá chặn, với lãi suất margin chỉ từ 10%/năm. Ae nào chiến mời qua bên E tham khảo dịch vụ ah. Chúc Ae đầu tư thành công.

3 Likes

Lũ đầu bò lại làm Chủ Tịch bực mình, mỗi phép nhân còn không biết đánh chứng làm gì ?

Chủ Tịch xây Long Tân sao cho đẹp hơn cả ecopark luôn đi ạ.
Xứng tầm sản phẩm đẹp nhất Việt Nam của Tập đoàn Bất động sản lớn nhất Việt Nam.
Cảm ơn Chủ Tịch!

2 Likes

Em gái manh mẽ quá, tuổi trẻ taì cao.

Thầy ơi em đang giữ IDC mà lõm quá. Thầy cho e xin tư vấn có nên giữ tiếp hay cắt ah. Em cảm ơn thầy.

Lẫn đâu thằng lợn này vào đây nói linh tinh cút đi em

Idc em đang 88 đây còn chưa khóc. Yên tâm theo A7💕

Cả xã hội đang điên đảo vì đất, từ đất thành thị cho đến đất nông thôn, từ đất của hồi môn cho đến đất chôn của các cụ cũng hót hòn họt ạ. Những vùng chả có quy hoạch mẹ gì nó cũng auto x2 giá so với đầu năm. Vậy thì như DIG thì vốn hoá mới 55k tỉ hãng còn quá rẻ :)). Xúc múc cướp hiếp mà lấy về đi

1 Likes

Nhà không có j ngoài tỏi, mạnh mẽ ủn lên em!

Anh em nhà em cứ giữ chặt Dig ko buông tay. Đồng hành cùng tập đoàn ăn đất lồi mồm kk

2 Likes

Cụ cho chúng nó đua giá 500k đi ạ :slight_smile: :laughing:

1 Likes

Idc bạn bán cơ cấu sang Dig đi. Đất Kcn k so bằng đất đô thị dc. Tập trung con nào khỏe nhất như Dig mà đánh

5 Likes

Bác lo giữ gìn sức khỏe triển khai các dự án hiện tại và tiếp tục chinh phục những nấc thang mới Bác nhé. Việc trên diễn đàn này để bọn em lo.