DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Em ôm DIG chẳng sợ gì mấy chỉ sợ mỗi lúa chưa kịp gặt để gom vào tiếp trước tết âm😀

1 Likes

Bây giờ các đệ tử A7 toàn phím hàng lại cho các công ty ck

61 Likes

Cho bọn f0 bị bốc cơ lùa bán rồi ae ta có tiền làm ăn cuối năm gom sạch :)))

Cụ vụt cho chúng nó 500k .cho chúng nó cắn lưỡi hết đi ạ.e ôm dig từ 35 .qua bao sóng gió không rơi cổ nào…cụ cứ vụt 500k cho bọn nó cắn lưỡi hết đi ạ.:joy:

2 Likes

Đúng đó. :laughing:

1 Likes

Haha. Nhiều ông cứ phải 5,6 con trong danh mục. Em có mỗi Dig. Đánh nhiều quá là thiếu tự tin cứ chọn con nào khỏe nhất mà phang

7 Likes

E 30%ceo 70%dig mg15% tắt bảng điện

1 Likes

Thầy ơi thầy cho em hỏi PVL ngon ko ạ

những ông mới học hoặc mới biết về tư duy a7 thường sẽ cố đi tìm những con mà ko phải a7 đã chọn. kaka

2 Likes

Đúng rồi bác. Cứ hỏi mấy cp khác làm gì trong khi ngon như DIG không có thì đúng là không tốn công nói mãi

1 Likes

Mai trần ko nói nhiều

1 Likes

Chủ tịch phải thường xuyên lên diễn đàn để đồng hành và cung cấp các thông tin về các dự án của DIG cho ae chứ. Chuyện trên diễn đàn bạn nói thì ai nghe, ai tin. Diễn đàn này ngoài A7 và Chủ tịch thì làm j có ai đủ uy tín để dẫn dắt ae.

3 Likes

DIG CEO có rồi, thầy ra bài tập tìm cổ. cố cái gì, ko biết thì nín

hình ảnh
Thống kê giao dịch tổ chức hnay múc ròng Dig mạnh phết. Kkk. Mấy bọn trộm vặt ăn vài % rồi lại chết sớm thôi. Kkk

3 Likes

a e nào đang cầm bđs vào chém gió cho vui

Haha chuẩn quá thầy ạ. Em trong room của môi giới, thấy chúng nó khuyến nghị mà cứ bịt miệng cười :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

■■■ cứ sủa, đoàn người cứ đi

50triệu