DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Những lúc ntn rất cần tin của chủ tịch

L14. Dig. Ceo mà xúc. Đừng hỏi nhiều. Tiền lẻ thì ôm các cổ khác để trải nghiệm ah

1 Likes

Thời tới cản không nổi. Khi mà quỹ đất trung tâm ít đi, công ty có quỹ đất vùng ven lớn,ngay tâm rốn đầu tư phát triển hạ tầng của cả nước. Nắm chặt DIG là giàu, mỗi ngày xúc 200 cổ ủng hộ.

1 Likes

Chủ tịch cho hít khối đi ạ

DIG nay sáng đỏ về lắp gap là cơ hội mua đẹp; chiều rút chân lại tít

Phán như thánh, DIG là một là duy nhất éo có nến liếc gì mà các ông đoán được cả

Thị trường nó ghìm bất động sản Cụ chủ tich ạ. Nó ghìm chán rồi nó ngửi khói. Dic corp top 1 bất động sản việt nam

1 Likes

Đeo ai bán cho mà về lấp Gap, ngồi đó há mồm chờ bán rẻ cho ăn.

Có vấn đề về đọc hiểu à; chú không bán thì sẽ có người khác bán; sáng nay DIG sẽ đỏ và là cơ hội để anh mua gia tăng thêm. Chiều có thể xanh

Muốn mua thì cứ mua nhưng đừng mong nó đỏ rồi lấp gap này nọ, vào room Dig đầu tư dài hạn mà còn mong nó xuống ăn vài line thì ỉm mẹ mồm đi.

1 Likes

Vấn đề là nó mở gap xanh miên man thì có dám mua không, người đầu tư người ta tự hiểu chứ éo cần phải mong ngóng đỏ xanh, ko nên!

Giàu sang nằm trong tay ae. Xem để biết mình đang ở đâu.

1 Likes

6 Likes

Có khi chú cầm được vài chục nghìn là căng; đừng to mồm. Khi anh có thêm tiền gia tăng giá đỏ đương nhiên là hơn giá xanh

Thank bác đã thông tin ae

1 Likes

29 Likes

Thấy cứ nói thế làm chúng em ngại :joy: đây là chúng bệnh nghiện mà còn ngại thầy ạ xúc dig thôi…kkk.

Giải trí vui hả bác :joy:

Cụ tổng ơi bao giờ thì khởi công dự án Long Tân vậy?

Bác xem thủ, e cười phụt cả cơm

1 Likes