DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Thầy hnay vào dig mới đc ko thầy?

đang ăn bát mì tôm phọt mẹ ra mũi.kk,cụ hài hước vãi

1 Likes

Dig thì cứ vào bất kể xanh hay đỏ nếu xác đinhn theo,chứ ăn vài % lại chạy thì tốt nhất ko vào.Nhiều bạn cứ có đồng nào là múc bất chấp kể cả tím.:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Ae đầu tư giá trị theo tầm nhìn A7 thì đừng nên nhìn theo phiên, giá trị nội tại doanh nghiệp khỏe, BLĐ tầm nhìn xa ,tham vọng lớn, công thêm thiên thời ở ngay trước mắt, đường đi nước bước thì thầy A7 đã truyền khẩu quyết cho ae rồi, có mỗi việc nắm giữ là giàu, cái việc đơn giản thế mà có vẻ ae k làm được nhỉ, cứ lăn ta lăn tăn, xanh đỏ vài phiên đã nháo nhào lên rồi Đến máy móc làm nhiều còn phải có lúc nghỉ ngơi, huống hồ xích thố DIG=da,= thịt. Ae nào vững tin thì nắm giữ lâu dài thì chả có lý do éo gì để k giàu cả.

Thầy cho em hỏi nếu THM bỏ cọc đất thì có ảnh hưởng nhiều đến BDS không ạ

Ở đây đều là cổ đông nắm dài hạn, không phân biệt nhiều ít nhưng chả đứa nào manh mún, và kể cả ông nghĩ nó chỉnh sâu để ông mua là việc của ông cũng đéo nên lên đây bô bô như vậy. Cổ đồng mà đứa nào cũng mong chỉnh rồi lấp gap ăn vài line sao Dig mà lên băng băng được? Ông xem bao nhiêu comments có ai cổ xúy cho cái tư tưởng xuống để cho ông mua rẻ???

Kinh tế còn suy thoái biến thể này chưa kiểm soát được lại biến thể mới nói chi phục hồi và tăng trưởng như vậy đồng nghĩ với việc chính phủ còn phải bơm tiền nhiều để khôi phục tình hình kinh tế và đối phó dịch bệnh cũng như các vẫn đề khác mà sau khi tiền được bơm vào các hoạt động sản xuất kinh doanh cũng như đầu tư công những doanh nghiệp nào kinh doanh tốt lại hưởng giầu lên khi có tiền rồi lại đi mua đất hết thôi mà đất thì DIG nhà chúng ta nhiều vô kể lại toàn vị trí đắc địa giá vốn rẻ nên em em chuẩn bị giầu không đỡ nổi nhé

2 Likes

Từ hôm qua đến hôm nay nhiều bạn bè mình hỏi rất nhiều về câu này, giờ lại lên hỏi cả A7, đó là những câu hỏi kiểu đi dò la các diễn đàn chim lợn tung tin linh tinh hoặc tâm lý yếu, đầu tư chứng khoán mà lúc nào cũng đọc tin khắp nơi, tư DJ, ông này sổ mũi hắt hơi, ông kia phá sản, ông A ông B hằm bà lằng rồi lại không tư duy lại đi hỏi khắp nơi, nhiều người nhiệt tình hào sảng sẽ trả lời nếu không thì lại bị dắt mũi, hãy rèn luyện khả năng của mình là tốt hơn

4 Likes

Tân Hoàng Minh bỏ cọc hay không giờ không còn quan trọng nữa. Qua phiên đấu giá vừa rồi định giá lại mặt bằng đất tại Thủ Thiêm và gián tiếp ở Việt Nam bạn nhé.

1 Likes

Kim cương đã bị phát hiện anh ạ, họ sẽ truyền tai nhau trong thời gian tới sẽ tranh nhau vào cướp ai hiểu sẽ giầu A7 Thánh lùa gà úp bô - Úp phát các đệ tử Auto Giầu :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:

1 Likes

Lãnh đạo, cổ đông lớn đồng lòng. Nhỏ lẻ mỗi ngày lượm 200 cổ. Đường tới 200 !!!

Không có THM thì bđs vẫn sống khỏe, vấn đề là giá cp đang theo kì vọng quá cao, khi đó sẽ bị điều chỉnh trong ngắn hạn nếu bom xịt. Dài hạn trong 2 năm tới bđs vẫn phát triển và tăng trưởng khỏe bạn nhé, còn vì sao nó như thế thì b tự tìm cho mình câu trả lời nhé!

Đất mà lên thì nhà nước cũng được lợi khi mà nguồn thu ngân sách từ đất chiếm 10-15%. Có nhiều địa phương cơ cấu thu từ đấu giá đất rất lớn.

Chúc cổ đông Dig ngày mới bay cao

1 Likes

tin này ra có làm tăng nguồn cung bđs sắp tới ko thầy

L14 mở mắt trần, thị giá 371.200 sẽ thay đổi quan điểm và tư duy của người dân việt nam về giá cổ phiếu, sẽ ko còn nghĩ vic hay vnm hay vjc là quá cao khi ở 100 150 nữa mà giá phải lên 300 500

3 Likes

bố của DIG và CEO dã man

2 Likes

Chắc tím cả tuần nên 400k khối thằng ngất[quote=“Minh_Ly, post:12643, topic:69441, full:true”]
bố của DIG và CEO dã man
[/quote]

:heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

Chúc mừng cụ…Lãi nhé.

1 Likes