DIG hành trình đến 500k không còn xa!

ối DIG đua lệnh nhanh còn kịp

1 Likes

30 hô sập, 60 hô sập, 90 hô sập, 110 hô sập…Mong tiếp tục bài ca này!!!

bác này nhặt giỏi thế em vẫn 109 mới khớp :joy: :joy:

1 Likes

tổ chức, nước ngoài đều múc ròng DIG đó, cẩn thận mất hàng, kkk

Khả năng chỉnh CEO rồi, cho mấy ông yếu tim thoát đi cho dễ trần hơn.

L14 muốn bán đ.éo có hàng, muốn mua phải xếp hàng… DIG, CEO ngày đó có xa không???

2 Likes

NBB siêu cổ phiếu tiếp theo

Hôm qua tiền tháo chạy khỏi bank nên hôm nay Bđs lại mút chỉ. DIG leader Ko phải xoắn

tiền từ bank chứng thép đổ về cướp tàu, mấy em broker tiktoker tuổi xì teen cũng bảo khách đổ từ dòng chứng sang bds rồi kaka, 3 dòng giấy nhiều mà đổ sang cổ đất thì DIG phi tiền triệu quá đơn giản.

2 Likes

NBB cháu nội CII thôi, khôn thì ngồi vào CII mà ăn … nhẩm nhanh 65% x lên NBB = CII đấy … các chú cứ thấy xanh xanh là hô linh tinh

DIG cạn vol lắm rồi; ngày giống L14 nhanh thôi

nay bọn Tây lông lại cấu tí DIG

Các bác cho em hỏi LFI bao giờ ipo nhỉ :))) mà mua L14 thì ko biết là có quyền mua LFI ko ạ :smiley:

Giờ không mua đi sau này chỉ có xếp hàng từ gà gáy mà mua DIG kkk

1 Likes

Nước ngoài hôm nay múc DIG nhiều quá

DIG mẫu hình gần như L14, cổ ngày càng cô đặc, thị trường nếu có hoảng loạn cũng ko bị bán tháo, phi là tím mấy phiên ngay. Kaka

Thì vẫn còn nhiều thằng ngu lắm; DIG giá này vẫn có thằng mang hàng ra bán giá đỏ; sáng anh phải vào rung cây mới mua được giá đó. Chứ đợi nó lên tầm 150k; toàn các hảo thủ cầm còn lâu mới mua được; lại thẳng đứng giống L14

2 Likes

rũ xong bọn T+ giờ bọn nó lại phải mua lại cao thôi, kkk , siêu phẩm nó phải khác

BĐS bay lắc quá

bác nào nãy mua đc giá sales ấm quá