DIG hành trình đến 500k không còn xa!

chừng nào nó như l14 ae cổ đông dig chắc phải đi thẩm mỹ hết a rảnh quá mà tiền nó cứ phang vào đầu :rofl: :rofl:

3 Likes

nước ngoài múc nhiều hôm nay có trần không nhỉ

chiều nay CT mà cho ce bệnh viện tâm thừn lại k đủ chỗ

3 Likes

Đua rồi. A7 bảo cãi thiên triều chỉ có chết. Chết mẹ mấy thằng ăn line đi

4 Likes

Đám vn30 nay lại có dấu hiệu kéo xả rồi, a e cbi tắt app đi sắm tết vài ngày dc rồi

Có những lúc thèm nghe tiếng chim lợn đến nao lòng. Tổ sư chúng mày hót mua vui cho anh cái
@MINH123456789 @Hoanglao_A2

Hơ hơ tắt app là sao, có tiền mà múc DIG, đi chơi thì tự mà đi rủ rê làm cái gì ở đây

tắt app đi ngủ thôi bà con.

đỏ không mua tím lại đua kkk

Dòng tiền tiếc nuối, dòng tiền thông minh vẫn đang miệt mài thoát khỏi Bằng chứng thép để về với đất, về với đúng xu hướng của tương lai !

Vn index đỏ rực mà Dig xanh . Kkk. Siêu cổ rồi

2 Likes

có những thằng đang ngồi chầu chực lăm lăm nút lệnh mua 50-100K dig, hở ra là nó mút ngay

Thầy bảo DIG dư địa lớn hơn CEO nhiều. bà con không mua sớm chả nhẽ lên 2xx mua hay sao haha

6 Likes

DiG là vậy, khi bọn CL, bọn PTKT nói DIG quay lại lấp gap thì nó lại phi tiếp, ae lưu ý, trong gói kt mới ngoài đầu tư công mạnh ra thì Cp cũng thực hiện kích cầu giảm thuế, giảm thuế chức bạ đã làm từ năm trc + giao thông dc đầu tư mở điểm nghẽn thì Thập kỷ ô tô một trong những THIÊN THỜI CỦA DIG sẽ đến sớm thôi kkkk

2 Likes

người ta chờ rõ ràng hẳn, báo cáo tài chính đẹp, eps cao mới mua :smile:

2 Likes

Nhiều thằng không nghe đâu lên 200 mới mua để ủn lên 300, nhiều thằng lên 300 mới mua ủn tiếp 400 cứ thế mãi mãi

2 Likes

Dig tăng mà vol bé tí tẹo thế này yên tâm rồi

KHP hàng ngon mà nay chỉnh mạnh giá, anh nào qua giải cứu ạ, KHP top 4 uy tín thị trường chứng khoán, eps 9k mà giá 2x không tăng nổi :rage:

DIG thì đừng mang ptkt vào vì nó là siêu cổ . Các cụ cứ phân tích cho lắm vào rồi lại hót cứt hết thôi. Ai lên tàu sớm ngồi im đôi 3 năm nữa là ấm :)))

Sao em thấy DIG có tiềm năng rất lớn. lớn nhơn nhiều CEO L14 dù vốn hóa cũng cao hơn nhiều nhỉ :))

Em ơi bọn anh có tiền đã xúc DIG rồi cty này anh ko rõ, cũng không có nhu cầu em ơi, em đi bảo mấy anh em cùng chiến tuyến họ giải cứu nhé!!!

1 Likes