DIG hành trình đến 500k không còn xa!

đội cầm bank, thép, vnm 3 tháng nay k đc miếng nào , cứ nhìn cổ bds x lần, chắc đào tẩu sang bds hết. kkk

1 Likes

ngày nào nước ngoài cũng mua dòng DIG

Trước tết đóng 150k chứ, ai đồng ý lại giơ tay lên nào !!!

25 Likes

Giơ tay

1 Likes

OK bác. E xin góp sức nhỏ bé múc thêm 10k để đoàn tầu DIG tiến về ga 168 trước tết âm lịch chào đón 1 năm đại thắng của cổ đông DIG…

2 Likes

mấy con điện lực tăng bao nhiêu

1 Likes

Đến lúc đấy ae ở đây người ít thì mỗi ngày thêm cái xe máy, người nhiều thì thêm cái ô tô hay cái biệt thự

Thì nó bán suốt nên bọn đó đỏ đó, giờ thì tiền cuồn cuộn sang nhưng mới chỉ bắt đầu thôi

Sắp đến ngày đấu giá chứng chỉ quĩ của thầy A7 vỉ vậy DIG sẽ lên mạnh

Hết chỗ quảng cáo hay sao mà phải vào đây hả chú

Vãi. Lập pic mà pr Vhm đi ku.sang ăn ké Dig ah

2 Likes

Cầm CP ngân hàng và VN30 ngấm đòn sắp cắt lỗ chạy sang DIG thì DIG giá nào nhỉ ?

Dm đây zzoom dig cất mẹ con khp vào tủ nhà ông đi

Giờ còn lùa gà VHM cái thằng mất dạy này.Cúttttt

2 Likes

Vốn hóa mới 2 tỷ USD thì tăng cả năm nhé.

Qua giảm tí teo vk tôi nó đòi bán để mua chung cư cao Cấp Vin ở cho các cả nhà sướng. Vì chỗ nhà tôi nhiều nhà xưởng ô nhiễm quá. Với cả lãi rồi đòi mua sang con xe khác để đi tết, về quê cho hoành tráng. Đấy tâm lý chị em nó chỉ nhìn như vậy. Tôi động viên em ah thôi chịu đựng thêm 1 2 năm anh mua cho em con biệt thự có sân vườn ô tô chạy vòng quanh… tóm lại bố đéo bán ngu gi mà bán. Anh em tôi nghe thầy A7 cứ giữ chặt tay ăn ngập mồm thì thôi. Phân tích kt làm cái méo gi oánh T+ méo đâu. Giữ chặt tay

18 Likes

Hôm nay nước ngoài lại làm 100.000cp DIG cất và két rồi. Hàng càng khan hiếm

Ông mời vợ thuê hẳn khách sạn 5* ở cả năm đi rồi tính tiếp nha, sao phải khổ, còn DIG cứ giữ chắc cho tôi

4 Likes

Nghi hnay ce lắm cụ ak

4 Likes

Nay ko thấy bác Tài đâu nhỉ,

1 Likes