DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Em nghi chiều nay dễ đánh ceee

1 Likes

chuẩn bác, em cũng hoãn mua nhà và tất tay vào DIG vùng giá 5x, giwof tiền lấy vk cũng phải đi vay bên Shinhan bank, Người thân ko biết lại bảo thằng này làm ăn chả tích cóp đc gì, đến tiền lấy vk cũng phải đi vay mà mọi ng đâu có biết là em tham gia trận Xích Bích cuối cùng với A7 và hiện tại đang rất lên người :))

4 Likes

vk bác thế bác phải cho nge CT nói nhiều vào em h đến cả cái đt hỏng rồi còn k muốn rút tiền thay đây .1 cái iphon 13 năm 7 hôm lại có 2 cái có tiền h chỉ thích mua cổ thôi để nó còn chửa đẻ :joy: :joy: :joy: :joy:

3 Likes

Phụ nữ chỉ thích tiêu chứ không ham làm giàu mấy ông ạ

3 Likes

Dig cho cuộc sống sung sướng, thì phải mua chung cư cao cấp của dic chứ bạn, bạn lại của của vin😅.

3 Likes

Vợ bảo sao cứ làm ngược lại ắt sẽ thành công :slight_smile:

3 Likes

Ah tôi vẫn có nhà mà bác. Chỉ là nhà chưa có sổ vì có quy hoặch treo. Nhà rộng lắm thoái mái tiếp các bác kk

4 Likes

2 Likes

Kk giờ mà hở ra là vk nó đòi mua xe mua nhà ăn chơi luôn đấy. Kk

2 Likes

Lúc em đòi lấy tiền tiết kiệm vk em ko nghe phải nịnh hơn tháng trời mất bố mấy tỉ bác ah. Đến lúc em vác con xe CRV mới mua dc 7 tháng bán rẻ hơn thị trường gần 100 tr ngay trong 1 tiếng buổi tối. Ko cho vk biết kk. May mà vk em cũng hiền lành. Chứ ko cũng mệt phết

7 Likes

Spam in ít thôi. Vô văn hóa quá.

Mua biệt thự Long Tân của Dig chứ giờ mua gi cc nữa bác

2 Likes

bác mua chung cư bây giờ là dở hơi luôn! đệ tử thầy chốt 5 tỷ mua chung cư và làm ăn, không thì vài cái biệt thự rồi :frowning:

2 Likes

Cứ khi nào 10K DIG đổi dc căn biet thự Long Tan thì bán

1 Likes

mẹ bọn ptkt toàn bọn học vẹt
cứ nhìn nến mà đéo phân tích nổi nó có ý nghĩa gì.

thị trường chứng khoán vận hành theo tâm lý đám đông. khi một đám đông lớn tin là một cổ phiếu nó sẽ tăng đến 500k thì ông vào trước thì giữ chặt hàng, ông vào sau thì đẩy giá cổ phiếu lên dòng tiền vào mà không có ra thì sinh ra 5-6 cây nến trần liên tiếp.

cứ mô hình này mô hình kia mà đéo phân tích được tâm lý đám đông thì đọc sách rồi phân tích cho lắm vào rồi thành gà vịt hết

6 Likes

càng lên cao, ko ai muốn bán. Căng thực sự. Kiểu này chim lợn mốc mồm cả năm nay thôi

800k nó lại hô ngon.
Kkkkk

53 Likes

Dig nay toàn lệnh to cá mập xúc thôi. Nhỏ lẻ bán như đái giắt 100 200 cổ. A e nào chưa lên tàu tranh thủ mà lên theo cá mập.

2 Likes

Cụ máu nhỉ :))

2 Likes

Anh em đồng lòng Hold chặt thì DIG sớm muộn như L14 thôi, nhìn VL như này thì rất mau thôi. Hold to die !!!
THiên thời đã tới, Cty tốt, anh em đồng lòng thì cản thé kẹc nào dược mà phải lo !!!

1 Likes